EVF - Định giá Công ty tài chính tiêu dùng- tương quan FE credit và Home credit

nay tui cũng vừa gom thêm tí

1 Likes

Cơ hội gần cuối rồi

1 Likes

2021 - FE credit , bán 49% cho Nhật giá 70
2023- Home credit việt nam, bán cho Thái giá 100
2024- EVF credit - chính là mục tiêu tiếp theo !

Nhà mình nhớ rằng chúng ta đang nắm 1 cổ phiếu đang ở mức giá siêu rẻ và thấp hơn nhiều với giá trị.Vì thế deal EVF nhà cô cô sẽ đầu tư và nắm giữ đến lúc ra định giá và nước ngoài tham gia.

18 Likes

Dự đoán EVF bán cho Sing giá 85. Ae đừng bán vội nha :smiley:

Ai bán thì bán ai mua thì mua cp mạnh nên ko phải xoắn. Muốn ăn 3x 4x thì phải chịu dc rung lắc

2 Likes

EVF test xong rồi

2 Likes

Cưỡi ngựa xích thố cũng dễ té lắm ; )) Rung lắc tý thôi mà … Muốn ăn bằng lần thì xanh đỏ quan tâm gì.

3 Likes

Giá này mua dc rồi no tôi phán DDV giá 10 muc nay cũng có ăn rồi

1 Likes

Nhà tôi 3 đời làm thầy bói bảo múc 18.6 có ăn ko ai múc

ATC méo rút dc lệnh đâu mấy ông ah lái nó đớp hết hàng đó

Thêm 1 gà mờ, chỉ thích nghe 1 chiều có ngày ăn nguyên cái bô vàng nha ku. Tao chỉ đưa ra lời cảnh báo có cơ sở lấy từ IDC. Nếu deal thành công thì evf sẽ khg dưới 3x, 4x, 5x. Còn ngược lại rớt deal thì dưới 15. Còn deal thành công hay khg, giờ chủ tịch evf còn khg biết vì còn phải thông qua hàng loạt rào cản, kể cả xin ý kiến evn. Nhưng có thể đoán trong 7 -15 ngày nữa evf khó có thể có giá 20. Chúc ae lên tàu may mắn.

Theo mình hiểu thì phải có chủ trương đc duyệt thì mới tiến hành làm deal. Sau này chốt thì chỉ duyệt giá thôi

1 Likes

Đây nhé bác : EVNFinance | EVF dự kiến trình Đại hội cổ đông thay đổi tỷ lệ sở hữu tối đa của nhà đầu tư nước ngoài

2 Likes

hơn 56k cổ đông, vậy là toàn nhỏ lẻ nắm thế sao đánh cp lên đc hay thật các bác nhỉ

Khả năng cao thủng 18

1 Likes

Quá nhi ra đảo vài ngày trước luyện công, chờ Cô Cô ra chơi cho vui. Cô cô cho lệnh múc thì múc liền. Con evf này vẫn là game tiền đồ tốt nhất 2024

Vậy lại múc thôi.

1 Likes

Ko đâu thủng cũng kéo lại trong phiên thôi ko có mà gãy

Cứ theo nguyên tắc chỉnh có giá tốt lại gia tăng thôi nhà mình . Mục tiêu không thấy đổi

20 Likes

Bác cứ lại bóc ra tùm lun thế. :rofl:

1 Likes