EVF - Định giá Công ty tài chính tiêu dùng- tương quan FE credit và Home credit

Bên thứ 3 đang mua quanh giá 17k để mai trao tay các quỹ tầm 8tr cổ. Mai họp chốt thông tin + quỹ cơ cấu danh mục xong trao tay… để xem sao.

2 Likes

EVF tăng mạnh quá rồi target tiếp theo bao nhiêu ad nhỉ

Đang Test lại vùng 17.x -19.2 qua dc đoạn này chắc 25 nhanh thôi khó nhất đoạn cản này

1 Likes

Vol ngày nào cũng hơn 10M (MA20 15M, toàn lệnh bán chủ động) thì 8M kia chắc chỉ muỗi thôi bác

1 Likes

dạ cho em đại hội ngày mai mình cần note những thông tin nào quan trọng ạ

1 Likes

Giao dịch mấy phiên gần đây chủ yếu trao tay giữa tổ chức, quỹ, cá mập, cá heo … nhỏ lẻ k nhiều. Theo dõi game diễn biến ntn sau ĐHCĐ !!!

2 Likes

Tại sao mọi người lại hay thích mua lúc xanh Tím nhỉ rồi bán lúc đỏ ??? Chỉnh ko nhặt tím vào hỏi mua dc ko

3 Likes

Evf cp mục tiêu cho nhà phân phối giá xuống… mua sự kỳ vọng mơ hồ

2 Likes

bạn có thể bỏ qua topic này mà :smiley:

1 Likes

Làm người ta tưởng thât, mua mất tiền. Này là quỹ tỷ đô, này là so với Fe, so với home credit

2 Likes

1-2 phiên nói lên được điều gì. Spam Hoài vậy. Mọi người chú ý toàn nick lập 1-2 ngày vào spam loạn cùng 1 nội dung lên nhé.

Nick phụ của ai đó thôi. Tui nói rồi F này cho lập nick quá dễ. Mạng là ảo nên mấy nick kiểu này cứ spam vô tư

3 Likes

Cô cô có cập nhật gì ĐHCĐ ngày mai ko vậy

1 Likes

Tầm nhìn về tương lai ; )

37d4cae73704959d1358a04f2be382e2139c401d_2_690x460

2 Likes

Sắp đại hội mà kiểu này thấy mệt rồi. Hy vọng kéo lên 19.5 cho em về bờ

Đánh rát đấy. Kệ thôi.

Chắc không thể về giá 16 đó. Về đó em mất 20%, mua 2 tỷ mất 400tr. Hic. Evf nội lực và tầm nhìn tốt, hi vọng 16.8 nó kéo lên

2 Likes

Show tài khoản đi bạn :smile:

Chim lợn nhiều quá, sợ quá, mua thêm cho đỡ sợ :rofl:

undefined-1710405889692.jpg|458 x 459

2 Likes