EVF - Định giá Công ty tài chính tiêu dùng- tương quan FE credit và Home credit

Theo mình biết thì tầm 15/4, nvl bàn giao dựa án SSR thì kiểm toán mới tính là lãi trong quý 1/2024=> xem xét cấp lại margin cho nvl , cp phi >18-20, còn hiện tại vẫn bị đè ra xả hàng hàng ngày bạn à.

Gửi 1 vài thông tin nhà mình tham khảo

8 Likes

Không đọc được Coco :slight_smile:

4 Likes

Core bussiness và lộ trình của DN vẫn cứ tiếp tục thôi.

10 Likes

7 Likes

Cùng 1 người lập nhiều nick à :joy:

1 Likes

nhiều người rảnh quá mà :smiley:

1 Likes

còn 50.000 EVF ko cắt lỗ nỗi mấy bác ơi, mua 19.200. Chờ nó lên bán nốt mà lên ko nỗi

Không cắt lỗ thì DCA. Theo t mỗi ngày bán 10k là đẹp lên cũng còn hàng xuống đỡ lỗ chứ cắt một phát đau lắm. T cầm 10k đang cắt dần đây hic mỗi ngày 2k

1 Likes

cắt đi mà làm lại từ đầu, chứ nó về giá dưới 10 chỉ có nhảy lầu. Tăng từ 6 lên gần 20 các bác nghĩ nó còn kéo lên tiếp à? tay to họ ra hết rồi, kỳ vọng gì ở con này?

4 Likes

Bạn ơi tay enter lệnh là của chính mình. Mọi thông tin ng khác đưa ra chỉ là để tham khảo. Khi bạn mua vùng giá cao như vậy, sau nhịp tăng rất sốc, thì chắc hẳn bạn cũng nghĩ đến khả năng cp sẽ chỉnh chứ? Không nên đổ lỗi hay quy chụp cho ai vì trong bài đầu, chủ tus cũng đã nói rất rõ rồi. Hy vọng EVF sớm tăng lại để bạn thoát hàng và chúc bạn sáng suốt lần sau!!!

Bào chữa, bác ko phải là chủ topic thì trả lời làm gì, hay cũng vào hô hào cho người ta mua

1 Likes

Món này ko vội dc

EVF cắt tầm này là ngang bẹn

2 Likes

Cho nên việc nắm vị thế tốt mới vượt qua giông bão được, còn không thì cứ đua lệnh rồi lại cắt lỗ thôi

2 Likes

Ông nhèo nhẽo như đỉa ý. Khi ông hoặc các nick khác có ý kiến xong bị cắm cờ thì bảo Pic thế này thế nọ. Đến lúc người khác ý kiến với ông thì ông lại bảo bào chữa, bảo trả lời làm gì. Tiêu chuẩn kép bỏ mia.

1 Likes

Bây giờ vào EVF là chuẩn bài đó.Đã chỉnh sâu.Trước con sóng lớn phải rũ mạnh loại bỏ nhỏ lẻ.Đại hội cổ đông lãnh đạo muốn hạn chế nước ngoài nắm giữ đấy mà chưa hạn chế được. Kỳ này sắp có tin hay rồi.

VNI tăng gần 50-60 đ, 1282, evf tăng 0,2. VNI quay đầu, evf tăng hay giảm? Sáng giờ 2 lệnh bán > 200k cp, 10 lệnh táng > 100k cp. Bọn cá mập xả miệt mài.

“Chạy ngay đi…trước khi…mọi điều dần tồi tệ hơn…” Sơn Tùng MTP cảnh báo rồi :))