EVF - Định giá Công ty tài chính tiêu dùng- tương quan FE credit và Home credit

VNI bước Vào Vùng Luân Canh Tăng Vụ.
Từ Từ Rồi Cỗ Nào Cũng Tới Mùa Gặt. Đang vào mùa lúa ngậm sữa sau trổ đòng.
Phía trước, 1 hành trình dài vẫn còn.

Cứ thong thả theo con nước lớn ròng, Bìm Bịp Kêu, Chích Chè Trưa Hè, Sơn Ca Vui Hát, Chèo Bẻo Hót đón Khách.

10 Likes

Nói thế đủ hiểu ông thuộc loại gì. Nhảy vào đoạn giữa, đúng đoạn biến động ngắn hạn là quay ra chimlon.

Đọc đủ Topic, bao gồm Topic tổng và topic EVF đầu tiên rồi hẵng nói nhé.

Trong trường hợp EVF về test lại vùng 15.5 - 16 là cơ hội để mua gom thêm nhé EVFer !!!

1 Likes

Sao, cáu rồi hả. Chimlon cũng biết cáu à :).

Lưu lại đây rồi xem nhé.

Haha, khi người ta dùng cái của quý của đờn bà và đờn ông chửi nhau, là lúc người ta bất lực và u uất nhất

Mua thêm đi em. Tầm nhìn 3x, 4x, 5x mà. “Chả có ông chủ nào lại đi bán giá 1x cả” Coco said, not me. Đội bìm bịp đi tiên phong nào.

1 Likes

Mấy bạn đã bán rồi thì thôi, cổ phiếu có lên có xuống, chủ pic đã nói không khuyến nghị mua bán. Lúc giá lên thì mấy bạn tung hô, giá xuống thấy không hợp chỉ tiêu đầu tư, vi phạm mứt cắt lỗ thì thoát ra, chứ đừng nói xéo, đá đểu nhau vậy, Chơi quân tử đi.

1 Likes

Em à, chị có nói gì đâu không quân tử? Vậy cái lúc họ móc hàng mod ra dọa dẫm, chửi các bạn khác chim lợn, thô bỉ, bỉ ổi, nick ảo mới lập, ngu…em núp ở đâu, sao không ra mặt nói vài tiếng quân tử. Chị vẫn ở đây, để xem đội bìm…bịp… hót hay thế nào.

chị ơi em nghe theo chị bán hết 16,2 rồi giờ nên mua con gì ạ ? em cầm nguyên 100% cash

1 Likes

Từ đó đến giờ, chị không kêu ai mua bán gì hết nha em. Chị chỉ nhắc lại những gì người ta nói để kiểm chứng. Topic của người khác mình không nói đến con khác, vậy không nên.

chị và anh @Benlacda bảo bán hết vùng này còn xuống nữa mà. Thế cuối cùng là mua hay bán vùng này ạ. Em sợ quá bán hết rồi. Giờ đang tìm mua cp mới này

1 Likes

Đừng gán cho chị những gì Chị không nói nha, oan cho Chị nhé em gái. Mua / bán là quyền tiền của mình nhé em gái. Topic này là của Cô Cô nhé em. Tôn trọng Cô Cô một chút em, đừng kêu mua/bán khi vào nhà người khác. Chỉ nhắc lại nhựng gì Cô Cô và mọi người nói thôi.

ôi sao giờ chị lại bảo không mua bán gì, em bán rồi còn gì. Em không có nhiều chỉ mua mỗi lần 5-10 ngàn cổ thôi. Chết em rồi. Bán cả NVL luôn hôm trước vì tin chị. Giờ chị lại bảo không trách nhiệm.

3 Likes

lỗi tại e thôi, đi nghe cái bọn này làm gì e?
tiền của mình thì tự mình quyết định số phận ai lại đi nghe chim lợn nó xúi bậy cho

1 Likes

Lại một em bìm bịp non hiện hình. Em cứ hót thoải mái đi em, cứ gán cho Chị và các anh chim lợn khác những điều thối tha nhất, vậy chưa đủ đâu em. Hahaha, Evf đang về 16.15 kìa.

chị ăn nói cẩn thận nhé, lật mặt như bánh tráng vậy. Bữa trước chị bảo em NVL xấu các kiểu em đã bán 6 ngàn giá 16,5 nay nó lên em không nói rồi. EVf em bán 5 ngàn 16,2 nay em chỉ hỏi mua mã mới thôi, Mà chị tráo giọng ngay được. Thôi bỏ đi làm người.

hãy đọc lại xem tại sao tất cả các bài chim lợn khác , không hề bị cắm cờ như @Lavender @522999 …v…v và nhiều nick khác. Đừng đánh đồng thế chứ nhỉ. Nhưng duy nhất 2 nick @benlacda@Anna bị cắm cờ. Bởi họ nói khách quan, không sặc mùi đi công kích cá nhân. Người đọc rất khó chịu. Cứ kéo từ trên xuống dưới mà xem tui nói đúng không hay lại bảo oan. Đầy bài chim lợn đó chứ sao không bị ai cắm cờ.

4 Likes

Thành viên @anna chú ý cách dùng ngôn từ.

Đừng nghĩ mod làm ngơ các hành vi . Nick @Kyanh và nick @Crocodile bị khóa theo luật định vi phạm nội quy. 2 nick này có xích mích và dùng ngôn từ không hợp lệ nên đã bị xử lý khóa 2 tuần.
Không cần kiểm tra IP, cũng đoán được 1 nick hoặc các nhóm nick có địa chỉ IP dù có cố lách nhưng lâu lâu vẫn bị trùng lập IP đúng không. Việc tạo lập nick quá dễ dàng, band nick này lại có nick khác có vẻ như đang bị lạm dụng.

Việc thành viên bị đeo bám vì mục tiêu duy nhât là công kích cá nhân, không phải về nhận định cổ phiếu vẫn được cho là hành vi đeo bám và xử lý. Vì thế nút " cắm cờ" được duy trì để được thông báo về vẫn đề này.

Vậy câu " móc hàng mod ra dọa dẫm" có nghĩa là gì? Có phải đang ám chỉ đội ngũ BQT ? Có phải quá coi thường đội ngũ quản trị? coi BQT như 1 trò chơi ? Và khi đội ngũ mod chưa kiểm duyệt tới vẫn cứ nghĩ rằng mình muốn làm gì cũng được?
Việc nick bị hàng chục thành viên báo cắm cờ vi phạm thì đội ngũ BQT lại làm ngơ ?

Việc BQT đi xử lý hàng ngày các vi phạm trên F không phải chỉ là vi phạm 1-2 nick, mà cả hàng chục nick. Cho nên chỉ cần cách đọc nội dung 1 bài viết, bên kiểm duyệt sẽ biết nội dung chứa đựng là gì, là của ai.

Tiếp tục vi phạm, Band vĩnh viễn nick (cũ ) và nhóm nick mới cùng IP.

24 Likes

Mình có theo dõi cô cô, bạn này rất đàng hoàng, lên xuống tàu đều thông báo cho mọi người. Chịu khó đọc tất cả các topic sẽ thấy. Nên đừng nói câu lùa gà. Vì bạn này chọn điểm mua hầu như thấp. Tất nhiên trong danh mục sẽ có những mã không được ưng ý, thậm chí lỗ.

4 Likes

Trước mình có phản ánh cái này rồi. Vào đây tìm thông tin chẳng có mà suốt ngày chỉ thấy comment đi công kích cá nhân đến phát chán.

1 Likes