EVF - Định giá Công ty tài chính tiêu dùng- tương quan FE credit và Home credit

EVF cp lưu hành 73% loãng quá co co. chưa có tổ chức hay cá nhân nào giữ trên 10%.

Tập đoàn điện lực hiện là cổ đông lớn nhất với 7% cổ phần.

1 Likes

Các bác cứ chờ VNI vào pha giảm trung hạn mua cũng dc. VNI đã đi dc 21 tuần từ 1030 lên 1286. 256 điểm mà chưa có pha điều chỉnh nào mạnh. Hiện tại thấy vol đỏ lớn xuất hiện ngày càng nhiều, phiên thứ 6 tuần trc là nhịp Upthrust nên các bác chú ý đi vốn cho hợp lý. Quan điểm cá nhân của e VNI đang vào vùng rủi ro cho 1 nhịp điều chỉnh

1 Likes

Gớm lo bò trắng răng. Đi họp tầm trăm người thì vẫn họp đc ( luật là trên 50% mới tiến hành đc cuộc họp đhcđ) . Toàn tay to núp lùm đánh du kích.
Trong cuộc họp evf ko công bố bao số người đại diện cho bao nhiêu cổ phần. Nhưng hôm đi họp tòn cscs bô lão, cựu nhân viên, cựu chiến binh đến dự họp để đòi quyền lợi. Cổ đông đầu tư có mayas người đâu mà lo loãng

1 Likes

Tiền vào rồi, những lúc lên thế này các cánh chim kia ở đâu ấy nhỉ?

Đừng nhắc bọn hãm đó :woozy_face:

mục tiêu EVF không đổi bắt đầu vòng 2 rồi

1 Likes

sắp đi vào ổn định trận địa lượt mới, 2 tuần nữa mới tăng (mình nghĩ thế) gom dần rồi

1 Likes

Lệnh mua vẫn còn chủ yếu nhỏ lẻ. Lệnh bán lớn cũng vẫn nhiều. Cảm giác tiền vào nhưng chưa dứt khoát.

1 Likes

Chiều CE lại tiếc cư túc tắc nhặt thôi bác

1 Likes

Định giá đang từng bước hoàn thiện

12 Likes

Mấy bác có nhặt thì canh giá đỏ, hoặc giá vàng mà nhặt, vị thế rất quan trọng khi nắm giữ lâu dài.

4 Likes

EVF khả năng cá mập mở TK bên VND hết nên đẩy có vẻ yếu :slight_smile:

Lái cũng sợ bị úp bô bác ạ :rofl:

em lỡ nghe dọa dẫm bán hết đúng đáy rồi. huhu. @Benlacda

Nói vui thôi mà

Đội chim lợn nhân danh lý tưởng cao cả là cảnh báo đã lượn sạch rồi :). Pic trở nên bình yên đến thật

2 Likes

Đường dài mới biết ngựa hay …

1 Likes

Cắt đúng bẹn chắc đau hơn hoạn :grinning:

mai phi tiếp thì chym nợn chỉ việc chui zô hang :smiley:

2 Likes