EVF - Định giá Công ty tài chính tiêu dùng- tương quan FE credit và Home credit

Ko biết ổn chưa để múc

13 là đáy cứng rồi, dòng tiền vào dần lại, có tiền thịt thì mua dần !!!

1 Likes

Evf 13x ko mua thì khá tiếc đấy các pro :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Ha ha sao phải tiếc bác mua cao bán cao quan trọng hold dc tới đâu thôi dưới 15 đều vẫn dc nhát dc 19 bán ha ha

1 Likes

Mấy ai hiểu được :slight_smile:

Không thấy coco update tình hình deal với nc ngoài nhỉ. Đợt này kéo bull trap cái các anh lại xả kinh quá :tired_face:

Do tình hình thị trường chung thôi> EVF đoạn này không phải để bán.Về đến điểm mua là gia tăng thôi nhà mình. Với NN định giá và DD cần có thời gian 1 chút .

9 Likes

Kiên trì, đừng thủng 12.85 là dc :rofl:

2 Likes

Con này em thích đu tím yếu thì bán

EVNFinance (EVF) bổ nhiệm tân Phó Chủ tịch Hội đồng Quản trị
Ông Lê Mạnh Linh tốt nghiệp cử nhân kinh tế, chuyên ngành Kinh tế và Quản lý - Đại học Pierre Mendes France, Cộng hòa Pháp và là Thạc sỹ chuyên ngành Luật Thương mại Quốc tế - Đại học Francois Rabelais de Tours, Cộng hòa Pháp.
Thâm niên gần 20 năm làm việc trong lĩnh vực tài chính – ngân hàng và giữ nhiều chức vụ, vị trí quan trọng trong một số doanh nghiệp, tổ chức tín dụng tại Việt Nam.
Tháng 3/2023, Ông Lê Mạnh Linh tiếp tục được tái bổ nhiệm là thành viên HĐQT nhiệm kỳ 2023-2028 và đã có nhiều đóng góp đáng kể cho sự phát triển của EVNFinance.

Thường sẽ là 2 phó tổng đợi bác kia nữa là ai

Tin này có liên quan j đến vụ đè giá ko các bác mà các anh lâu cho lên thế :thinking:

1 Likes

:slight_smile: hôm nay tím rồi. Vẫn trong view dài hạn của Cô Cô @TieuLongNu .

4 Likes

EVF lần này chính phục 20 cho máu rồi lên 25 đi nào

1 Likes

Chưa kịp lên tàu lại ae ạ

1 Likes

Đu tím giống em này

1 Likes

Chắc ko lên 1 mạch thế đâu bác

Toàn người quen. Để phiên sau canh rung lắc lên tàu với anh em

chúc mừng các bác kiên trì với evf

1 Likes