EVG - giá rẻ bất ngờ- săn ngay tầm tay

Chưa giám nhận vậy, nhưng tương lai phát triển mạnh là được :v:

Thấy bác có vẻ am hiểu về evg, hôm nọ có đi họp cổ đông ko bác

ko bác ơi bưa hơi kẹt mà báo cáo về dhcd cũng đầy đủ rồi ông kéo lên đọc. GPMB 90% r, chủ tịch sắp tới cũng muốn cổ phiếu hấp dẫn hơn hiện dưới giá trị nhiều

nhưng phát hành nhiều quá, liệu có đáng ngại?? Đất ở Nha Trang mà mở bán thì còn hơn cả CEO, giá cao hơn Vân Đồn nhiều

1 Likes

HIện tại 215tr cổ ko nhiều, room càng to dễ cho tiền lớn vào. Phát hành sắp tới là cho các nhà đầu tư chiến lược, phrl nên ko đáng lo. Dù phát hành nhiều vậy nên nhìn tích cực là phát hành thành công hết với lại KLGD trung bình 10 ngày chỉ có 333k cổ quá đặc.

Với lại việc không phụ thuộc nhiều vào nợ vay lúc này là chiến lược đúng của tập đoàn. Sắp tới với quỹ đất sạch thì có luôn cả phát hành trái phiếu, rồi cho các quỹ đầu tư vào.

Bác thấy cổ này giao dịch có lái ko??

Tôi mua thì không để ý lái lủng nhưng mà chỉ bik hàng nằm trong tay to hết r, đang ép nôn ra thêm đấy. Của ngon thì phải tranh nhau thôi

Khối lượng giao dịch trung bình ngày càng giảm, cạn cung

Ngày 25/4 KLTB 10 ngày 466.810
image

Ngày 29/4 KLTB 10 ngày 333.620
image

Trích từ: Thông tin Chính phủ

Đồng Bằng Sông Cửu Long đang chờ đợi 1 cú hích thật mạnh về hạ tầng khi mà 3 thập kỷ qua đã bị bỏ quên.

image

Buồn tẻ quá

1 Likes

Kiên nhẫn thôi

Múc thôi, giá này nhắm mắt xúc kiểu gì cũng có cháo húp, cầm dài chắc đi khâu mồm @Vincenzo1610199913 :money_mouth_face::money_mouth_face::money_mouth_face:

1 Likes

bác nói thế thì phải múc thôi, còn đi khâu mồm chung :v:

1 Likes

Anh em giá quá ngon rồi, không bây giờ thì bao giờ nữa

image

http://everland.vn/vi/tin-tuc.nd/van-don---‘vung-mo-du-lich’-thu-hut-cac-nha-dau-tu-chien-luoc.html

1 Likes

Nản toàn tập

1 Likes

Thị trường chung rồi mà mốc hỗ trợ 8,68 khá mạnh nên tuột xuống cỡ đó xúc

1 Likes

ý tôi là con nào cung tăng mà nó đỏ

1 Likes

từ từ bác từ sàn lên mà nay xanh

có tôi và bác ở room này hay sao ấy, cô đặc quá rồi

1 Likes