EVG - khủng long bđs đã nở chờ ngày khôn lớn

Hnay chậm quá, thấy nó múc giá sàn như ăn vã mà mình đặt lệnh k khớp được, sau phải mua đuổi giá 17.4 mới buồn chứ.

1 Likes

Rơi đâu mà rơi. Còn đang ôm 6k giá mua 15.x nè. Mong nó là siêu cp như CEO DIG DRH…mà chưa được. EVG đã vượt đỉnh dài hạn 15.0 rồi thì ngồi xem nó phi lên tới đâu trước ngày chốt PHT 100 triệu cp???

2 Likes

Tôi theo con EVG này từ lúc giá còn 4.x cơ. Lên 12.x-14.x chốt hết. Sau đó về 9.x mua lại 10k rồi lên 14.x-16.x chốt gần hết. Sau đó nó chỉnh rồi mua…giờ giá đang 6k ôm 15.x

2 Likes

Ad xem hộ e con C4G ok k ạ

1 Likes

@Choe hnay EVG tím ngắt mà lặng thinh thế? Xuống tàu rùi à?

1 Likes

Tím 5 phiên mới xuống

2 Likes

Em vẫn trên tàu bác ơi, ôm 2 năm xem sao. :grinning:

2 Likes

Em định thứ 2 có giảm nữa thì xúc tiếp này, hôm bữa em mới xúc một ít thì nó đã depart tưởng đâu chạy mất rồi mà giờ nó xuống nên tranh thủ xúc thêm cho đủ.

1 Likes

Sao buồn ngủ quá các bác ơi, còn ai trên tàu không vậy?

1 Likes

Tôi còn 6k mua lúc 15.x đây chờ Game PHT xem sao???

1 Likes

Em mua giá 16.5 có cần chốt lời tại 20-22 rồi đợi chỉnh gom lại ko bác hay cứ để chạy luôn.

2 Likes

Hôm nay lệnh mua to, liệu có chuyển biến mạnh không bác?

1 Likes

EVG vượt được đỉnh trung hạn 20 thì lên vùng target dài hạn 28.x-30.x nên chốt 20-22 coi chừng tiếc. Tuy nhiên nếu hài lòng với mức lãi nào đó thì cũng nên chốt.

1 Likes

Con EVG nhà đầu tư cá nhân giao dịch rất ít. Mấy lệnh mua to bán to đó là của nhóm đội lái trao tay tạo thanh khoản nên không đánh giá được dòng tiền thật.

2 Likes

Hôm nay tin ra, lái vẫn trao tay bác nhỉ.

1 Likes

Hnay EVG lại chạy à? Lom dom quá, mãi chưa x2 bác @Oceanfutureman. :money_mouth_face::money_mouth_face::money_mouth_face:

1 Likes

EVG lên 30 cũng tạm các bác.

1 Likes

Nói về quỹ đất khủng thì EVG chỉ thua kém 1 vài tập đoàn lớn như VHM DIG NVL KDH NLG…thôi. Cho nên nếu tính giá cp dựa vào quỹ đất thì EVG đáng lẽ phải có giá 4x.x

4 Likes

khủng là bao nhiêu b

1 Likes

Nay tin PHT đã ra, bác cho biết lên tới bn vậy?

1 Likes