EVG: Soi BCTC Q4 - Sự Kiện HOT trong tháng 3?

tối Jesse viết bài nhé, hàng đã bàn giao đâu để ý doanh thu làm gì

Giai đoạn này thị trường tập trung và có một số cơ hội đối với các mã có triển vọng kinh doanh tốt thanh khoản vừa phải dễ điều phối, tránh các mã có tính thanh khoản và beta cao.

Không kỳ vọng tháng 7/2024 này EVG sẽ đưa ra khỏi diện kiểm soát đâu, còn giá cổ phiếu tăng có nhiều nguyên nhân @JesseNguyen79 . Hi vọng anh Vinh kéo lên trên mệnh chứ mang danh “tập đoàn” mà giá cổ phiếu cứ èo uột ai chơi.

Viết nhiều rồi bác, chỉ cần bán niên chấp nhận toàn phần sure là ra khỏi diện kiểm soát. Kế hoạch phát hành thêm nữa

“Bán niên chấp nhận toàn phần” giấc mơ có thật? Quá khó luôn chứ k phải khó…

1 Likes

yes

EVG đang ở ga xép, hành trình tiếp theo sẽ sớm bắt đầu. AE chuẩn bị lên tàu thui. :money_mouth_face::money_mouth_face::money_mouth_face:

đang đề 3 à

1 Likes

Cứ yên tâm nắm dữ, rồi sẻ về mệnh nay mai nhé

Bán 362 tỉ An Giang để rót vào Vân Đồn, vậy ở An Giang còn 188 tỉ, lãnh đạo lại âm mưu gì đây??

1 Likes

Bác họp đại hội cổ đông sẽ rõ không có gì mới nhé, tập trung vốn cho Vân Đồn thôi

Chấp thị trường chưa anh em vô địch

2 phiên cuối cùng đạp ác nhỉ? Tình hình này chắc về 6 rồi, về đó AE tất tay không nhỉ?

tím

Nói chung m thấy ăn Vân Đồn thôi, chứ mấy dự án sau thì khoai rồi

còn nhiều chứ, Bắc An Khánh, Sa Đéc

Bắc an khánh giờ biết sở hữu bao nhiêu, giá vốn bao nhiêu chưa mà đã tính cua

nhắm đi bác, có khi nào sở hữu dưới 50% đâu

Bác nói chính xác là chưa khi nào dưới 50%. Quá là ổn rồi. Giá hiện tại bán 50% cũng lời 2000 tỏi