EVG: Soi BCTC Q4 - Sự Kiện HOT trong tháng 3?

kiểm toán chấp nhận toàn phần rồi nha chú

Chỉ chấp nhận toàn phần bảng cân đối kế toán thôi, còn 2 báo cáo kia vẫn bị loại trừ

Mr. Vinh đen thật, một lần thiếu sót mất cả 1 chu kỳ khắc phục cho một thiếu sót không đáng có.

không ảnh hưởng nhiều lắm

RSM vô sau nên không có đủ bẳng chứng.
AFC đã có báo cáo độc lập kiểm đủ là cơ sở thiết lập báo cáo kiểm toán gần nhất ( tháng 8 , Báo cáo kiểm toán nửa năm).
Cổ phiếu đi ngang 5 tháng nữa bật cũng oke. 5 tháng nữa khả năng CRH sẽ xây tới lầu 16 ( Đạt nửa chặng đường cho mục tiêu cất nóc 2025)

Anh em cần margin nhắn Jesse, cái gì cũng có cách cả

Anh em cầm riêng Evg giao lưu đây ha

yes

Có khi phải cơ cấu lại danh mục. Blue đã tăng 40-50% nhưng hàng pen toàn thị trường vẫn không nhút nhít. Dưới sự giám sát của Bộ CA, có thể hàng pen có thể sẽ đi vào vĩ vãng.

ừm bác qua đó hợp hơn

yes, bác qua đó đi, bên này không hớp với bác

Báo cáo kiểm toán đã làm rõ hơn so với báo cáo tự lập.

Nước trong không có cá

Toàn làm bằng tiền thịt nhỉ.

1 Likes

EVG … sao Sàn kinh vậy?
Có tiền từ phát hành cho CĐHH rồi mà
Lại dc Bank cho vay.

Ko có dòng tiền từ bán hàng… giống như 1 số DN lớn khác à?
Vay bank để trả nợ cho nhà thầu
Ko thì nó dừng thi công cho thì móm

Tiền phát hành về làm j rồi nhỉ

Nó chỉ bị diện kiểm soát, chứ không phải diện hạn chế giao dịch hay diện hủy niêm yết do kiểm toán viên không chứng kiến kiểm điếm tiền mặt cuối năm 2022 nên ảnh hưởng luôn BCTC năm 2023. Cổ phiếu vẫn giao dịch bình thường, sau khi có BCTC soát xét quý 2, nó sẽ được gỡ.

Lái phải thanh lọc bớt phần đu bám thì mới đánh được.

Lỗi cũ lên diện kiểm soát, bà con sợ bán ra

Lạ lùng chưa có công ty nào mà vô diện kiểm soát hàng lại đang bán ầm ầm. Trong khi đó CRE, POM, HPX đa phần đều bị nhưng lỗi nặng hơn.

có như vậy các bác mới múc đc giá rẻ

2 Likes

Mai sàn thêm 1 cây nữa