F0 Ôm cổ BĐS theo A7 KHÔNG ĐỌC SẼ HỐI HẬN!

Sóng bđs còn dài, trong thời gian vừa qua đã tăng quá nóng + biến cố bất ngờ nên hàng loạt cp bđs bị bán tháo theo hiệu ứng domino, kho ngoài giải chấp margin, phe short cơ hội. Nhưng đa số cổ bđs đã triết khấu 50% và giá đã về nền hết rồi. Theo lý thuyết thì sẽ sideways và bật lên theo sóng bđs! Anh em không margin thì cứ hold thôi thì sẽ có trái ngọt, nhảy ra nhảy vào chưa chắc có ăn!

Ý em là: họ là nhà đầu tư chuyên nghiệp còn tin vào DIG. Mà ae cứ hoài nghi chi cho phiền não

1 Likes

Chỉ bọn t+ bị cướp cổ,nó Chim,sọc cướp đó.

Đầu tư đéo gì bọn xem đồ thị,mua bán theo ngày.một ngày 1 siêu cổ. :laughing:

1 Likes

T chống mắt lên xem bọn short CEO DIG đi ăn mày hết

2 Likes

Theo bác phải chịu thêm mấy cây sọc nữa?

Sắp hết rồi đó

minh sao mà biết đc nó sàn đến khi nào, mà cũng sọc thì giờ này còn đc bao nhiêu hàng nữa đâu mà sọc đc nữa,sọc hết hàng rồi thi lại đi mua lại thôi, dự là lại sắp bay cao

E thấy bác 7phan9 nói thị trường tuần sau bank xả mạnh nên sọc sẽ nhân đó đạp thêm. Sẽ lại có giá tốt cho anh em gom hàng ahihi

Vâng. E cũng nghĩ vậy.

Sóng bđs còn dài, trong thời gian vừa qua đã tăng quá nóng + biến cố bất ngờ nên hàng loạt cp bđs bị bán tháo theo hiệu ứng domino, kho ngoài giải chấp margin, phe short cơ hội. Nhưng đa số cổ bđs đã triết khấu 50% và giá đã về nền hết rồi. Giá này mà short là dễ đi lắm! Sẽ sideway và bật lên theo sóng bđs! Khi tam ly nhà đầu tư ổn định hơn và bắt đầu giải ngân vào ngành dẫn sóng, con sóng sắp tới sẽ mạnh hơn nhiều!

1 Likes

mình thì cứ ôm chặt theo a7 thôi, chưa rơi cổ nào, mặc kệ tt, năm nay thi có ngành qua đc BĐS đâu, DIG quỹ đất cả rổ no gi

Cứ ôm chặt là giàu thôi … Lì ăn tất

3 Likes

Muốn có sóng thần hãy đợi động đất.

T thì đang chờ sang tuần chỉnh mua thêm. Hihi

bạn nói chuẩn quá, cứ ôm chặt

CEP về 45, DIG và 60 là lực bắt đáy kinh lắm. Nhưng e hi vọng các anh sọc cho e cơ hội để gom ở giá này.

Ranh giới giữa giàu với nghèo nó chỉ có mỗi việc Lì hay không thôi

3 Likes

sợ nhỉ… các bạn có hàng bán mạnh cho sàn 5 phiên nữa giúp tôi nhé… Để tôi all in hết vào nào…múc cho đỡ sợ… e chỉ sợ nhất mấy thể loại hàng mà chuyên gia, báo chí media khuyến nghị là còn rẻ và dư địa tăng cao th… khà khà

Một lớp đại gia sắp đc sinh ra rồi, ối zo ôi!!!

2 Likes