F247 Member Rewards Tháng 11: Mừng ngày Quốc tế Nam giới

@MrKhoai Chúc mừng bác Khoai đầu top !!! Lên bia !!

@Cuoptau Chúc mừng anh P lọt top . Lên bia !!

2 Likes

Bia bia thôi cả nhà

1 Likes

Ôi… ngày quá đặc biệt.
Bia thôi anh em!
:beers:

@Mrkhoai được vinh danh ở hai hạng mục.

1 Likes

https://images.f247.com/original/3X/9/9/992cb8a59ef51442

1 Likes

Chúc mừng Bác Khoai

Chúc mừng cụ @tintuconline có bài viết Hot nhất tháng này. Nếu có bình chọn về chia sẻ cổ phiếu uy tín thì cụ cũng sẽ giật giải nhất vì cổ phiếu của cụ tòan x2 trở ra

3 Likes

Làm tí bia chúc mừng cụ thớt @tintuconline nhỉ. Chúc cụ giữ vững phong độ nhé.

10 Likes

4
Hàng của cụ @Tintuconline này cho 10 mã thì 9 mã x2 quá khủng

8 Likes

Chúc mừng cụ @tintuconline. Chúc cụ giữ vững phong độ và chia sẻ thêm nhiều cp mới thêm nữa nhé

5 Likes

Chúc Mừng cụ @tintuconline đạt giải bài viết HOT nhất. Mong cụ cho thêm nhiều cp uy tín nữa. Cụ cho 10 mã thì 9 mã x2

5 Likes

Cụ @tintuconline đạt bài viết Hot nhất. Chúc mừng cụ

5 Likes

Chúc mừng cụ @tintuconline nhé. Nhờ có cụ mà anh em năm nay có cái tết ấm no. Hi vọng cụ có thêm nhiều bài viết hay, phân tích chuyên sâu để đóng góp cho cộng đồng F247 ngày càng phát triển và chất lượng

4 Likes

Ấn tượng nhất với cụ @tintuconline! Cảm ơn cụ!

3 Likes

Bác @tintuconline hay ghê, cứ có cổ nào ngon bác ấy lại tìm ra ngay được. Ủng hộ bác dài dài

2 Likes

Chúc mừng các bác @Mrkhoai , @rongdo, @cuoptau, @phamkieutrinh ạ. mong các bác góp thêm nhiều kiến thức hơn nữa ạ

4 Likes

Cảm ơn bác @phamkieutrinh. Bác @tintuconline hôm nào vợ chồng em mới bác 3 chén rượu nhé. Bác phân tích chuẩn thật, toàn mã ngon

3 Likes

Biết ơn bác @tintuconline , chúc bác nhiều sức khỏe để đóng góp cho F247, cho cộng đồng nhà đầu tư chân chính

2 Likes

Chúc mừng bác @tintuconline nhé. Cả công ty em hâm mộ bác lắm. Sớm có thêm nhận định về thị trường và cho anh em mã mới nha bác

1 Likes