FCN ( Fecon ) đi trước đón đầu xu thế đầu tư công , sở hữu quỹ đất vàng 1,380 ha trải dài khắp cả nước , cơ hội x5 tài khoản

2 Likes

Tù mù thần chưởng nào , tương lai nó luôn mơ hồ , kẻ nào đi trước kẻ ấy có cơ hội giàu sang phú quý

3 Likes

Chuẩn rồi bác thích mua quá khứ đẹp long lanh thì mua bluechip lãi khủng rồi cả năm k tăng , hay là mua doanh nghiệp tương lai cơ hội tăng chục lần , kkk

1 Likes

Bác nói khá hợp lý đó,

Nếu so sánh ngoài xã hội thì chủ bđs vẫn hơn và bền hơn cty xây dựng thật, nhưng mình vào FCN đây để đón sóng đầu tư công, tiềm năng này FCN giá phải đạt bằng KBC

Tuỳ a e thôi ngắn hạn lướt lát dc. Nhưng dài hạn thì lại nộp về cụ Đất

Đúng thế thời kỳ bơm tiền thì FNC như hình mẫu KBC, tập đoàn công nghệ thay đổi nhiều toàn mời lãnh đạo công nghệ FPT tham gia ban lãnh đạo. Thích nhất là Khu đất ven đô - như Ecopark, tiền nhân X lần tài khoản là có thực.

1 Likes

Dài hạn thì FCN sở hữu quỹ đất này cũng siêu khủng so với vốn hoá hiện tại rồi bác

Bác chủ lại chuyển nhà mới à.

Đồng ý bạn.
Chỉ chờ hưởng lợi của mảng xây dựng thôi
Còn BDS thì chờ hơi lâu

E lập thêm miếng đất nữa đang xây móng rồi bác à kkk

Uh. Có gì tôi xây cùng bác.muốn đi nhanh thì đi 1 mình, muốn đi xa phải đi cùng nhau bác nhé.

2 Likes

Tôi rất vui mừng khi có dc những chiến hữu như bác

Tìm thì nên tìm hiểu thật kỹ , quan trọng nhất a Khoa chủ tịch vẫn nắm hơn 6tr cổ và vẫn gia tăng theo từng năm , còn các lãnh đạo khác thì chỉ làm thuê thôi nắm số lẻ k bằng cổ đông bình thường

3 Likes

Còn đừng so sánh 1 doanh nghiệp tốt , có tiềm năng phát triển lớn với những doanh nghiệp như bạn kể , khập khiễng lắm cống rãnh k so được với đại dương đâu

1 Likes

Thăm công ty

5 Likes

Buổi này là a HOÀNG NAM TIẾN TGD FPT đến để cố vấn cho Fecon đấy bác

1 Likes

có room FCN cho e vào với bác

FCN khỏe như trâu, thị trường đỏ lửa mà em ý xanh mạnh quá. Không thể chống được xu hướng brack mạnh mẽ

Thiên thời chống là thua mua là thắng