FCN ( Fecon ) đi trước đón đầu xu thế đầu tư công , sở hữu quỹ đất vàng 1,380 ha trải dài khắp cả nước , cơ hội x5 tài khoản

mình cũng có 20k muốn vào nhóm đó nhưng k có line

1 Likes

Vào nhóm, vào hội chi cho mệt bạn ơi, ttin trên sàn và thị trường công khai, dễ cơ cấu hơn!

St
Việc làm của bản thân ta
Do tâm, do ý tạo ra, dẫn đầu
Nói năng, hành động trước sau
Ý mà ô nhiễm: khổ đau theo kề
Tựa như là cái bánh xe
Theo chân con vật kéo lê trên đường

2 Likes

Gáy lên anh ưi :)))

Gáy lắm thế, để sức mà chọi chứng :smiley:

Mua chưa em, mua rồi thì gáy lên c xem nào :)))

anh tôi đâuuu

FCN vẫn còn rất nhiều dư địa tăng , ủ là giàu

Fcn lãnh đạo còn mấy cổ trong tay ko các bác

lãnh đạo còn 5 triệu cổ, còn lại trong tay tổ chức lớn cả.

Thế thì động lực còn bao nhiêu đây nhỉ. 2 đại da ở hy cũng dài hơi lắm mà bld k máu thì…

Các bác cho e hỏi là cty đang có tương lai tốt mà người nhà chủ tịch lại muốn bán cp đi là sao ạ ? Mà hiện tại thì chủ tịch thì cũng cầm hơi ít cp rồi

Chờ đến đại hội cổ đông mới rõ được.

Các dự án gần đây mang đến hơn 2000 tỷ hợp đồng từ cuối năm 2011 đến nay. Ngoài ra FCN còn có các dự án bất động sản tiềm năng:

image

UBND tỉnh Hưng Yên vừa có quyết định phê duyệt nhiệm vụ và dự toán lập Quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 Khu đô thị Mỹ Hào Garden City cho Công ty Fecon.

Trên cơ sở kết quả khảo sát, nghiên cứu, Fecon muốn được tài trợ kinh phí lập quy hoạch và thực hiện dự án đầu tư xây dựng một khu đô thị đồng bộ về hạ tầng kỹ thuật, hạ tầng xã hội với định hướng là khu đô thị sinh thái.

FCN xu hướng tích nền tốt, cổ hưởng đầu tư công, đang tăng trưởng bền vững

FCN vẫn là con nhạy nhất trong nhóm chủ thầu đầu tư công

Tin này ngon rồi, QH1/500 ra rồi thì chỉ còn giải phóng mặt bằng và thực hiện dự án thôi

ngon không anh em. sàn liên tiếp. liệu về 12 không anh em