FCN ( Fecon ) đi trước đón đầu xu thế đầu tư công , sở hữu quỹ đất vàng 1,380 ha trải dài khắp cả nước , cơ hội x5 tài khoản

Bác add tôi vào với

chàn ban mình quan tâm fcn cho mình vào nhóm đc ko bạn . cảm ơn bạn

FCN sẽ sớm phá đỉnh 23.8-24 để phi về 3x, mặc kệ thị trường rung lắc, vẫn phi mạnh

2 Likes

Fcn khỏe như trâu. Giữa mưa bom bão đạn mà vẫn tím được. Thể hiện ý chí dòng tiền rất quyết liệt. 4x trong tầm tay rồi

Tt xấu mà em nó vẫn mạnh như vậy. Thì chỉ cần tt đẹp thì em nó phi đến đâu. Siêu cổ là đây chứ đâu

PVM dự kiến lên kế hoạch thoái vốn tại Công ty cổ phần Máy – Thiết bị dầu khí Đà Nẵng (Daesco) - doanh nghiệp sở hữu nhiều khu đất ở vị trí đắt giá tại Đà Nẵng, Thừa Thiên - Huế hiện PVM đang nắm 49,78% vốn điều lệ của Daesco. Ẩn số Pow thoái vốn PVM giá 27-30 nhưng lái vẫn đè xuống 21 gom tiếp. Câu chuyện hay sẽ dần hé lộ.

Mọi người vào z a l o nhóm inbox riêng mình sdt nhé

Vào đâu. Bác gửi link tôi vào với

Bác vào link group FCN 1k4 member nè bác.

1 Likes

Link Za -lo kia vẫn còn hỏi

Vượt 24 đội thích bờ rách ao lại vào kkk

Ae cổ đông mua cứ nắm chắc là cổ nó tự khác lên k phải lo lắng nhấp nhổm làm gì , mất đi cơ hội tốt

1 Likes

Sang năm 3tr tỷ bơm xây dựng ai năm nay bán năm sau trả giá cao gấp nhiều lần

FCN rất trũng vừa hưởng lợi đầu tư công + dự án siêu hót

Siêu trũng , các ngành khác giá cả tăng có tý mà cổ x2 x3 , đầu tư công cp bơm 3tr tỷ thì phi mút chỉ , chưa kể giá nguyên vật liệu giảm thì xây dựng mút cả tất xung quanh

Ha ha, Tôi vào được rồi, ko để ý

Tôi lại ko dùng ■■■■■■■■

hôm nay TT hồi mạnh thì em nó lại đứng im thế này, nhưng mà cứ ôm thôi

T+ ra bớt hàng thôi , càng ra càng nhẹ tàu lo gì

1 Likes