FLC Kiến tạo tương lai - Vươn mình thành Tập Đoàn vốn hoá 4 tỷ đô - TARGET 9x

FLC chỉ trong 2 ngày trao tay 290tr cp chiếm 41% tổng số cp lưu hành với giá trị gần 6200 tỷ đồng?
Đây chẳng khác gì một vụ thay máu cổ đông FLC từ nhỏ lẻ sang đội lái. Cả nghìn tỷ đổ vào FLC chứng tỏ đây ko phải sân chơi của nhỏ lẻ, nôn ra bao nhiêu vào tay cá mập và đội lái Quyết còi bấy nhiêu.
Quyết còi vẫn lươn lẹo như năm 2017, chỉ là vị thế a giờ đã khác với sự hậu thuẫn của thủ tướng.
Không nói nhiều nữa, ce từ giờ đến hết tết âm. Chúc mừng những ai đã đồng hành với Quyết còi đến giờ phút này.

3 Likes

úp bô à

Topic vui vẻ mà sao bác nói chuyện bất lịch sự thế, coi lại ngôn ngữ đi bác, ai trong đây cũng nói chuyện lịch sự mà, không đồng ý quan điểm thì không cần vào topic.

Đồng ý bạn

1 Likes

Đầu tư vào 1 cty thì yếu tố lãnh đạo phải đặt lên hàng đầu, nó là kim chỉ nam cho NĐT có thêm niềm tin khi thị trường rung lắc chứ cứ hô hào mõm đánh theo lái như này thì xác định 10 năm nữa chưa chắc đã về bờ. Từ ngày mua ck vài năm nay chưa bao giờ trong danh mục có mặt họ nhà Quyết còi. Bản chất úp bô, lừa lọc nó ăn vào máu thằng chủ tịch rồi.

Mình chơi dang cp đầu cơ thì có cơ hội thì múc. Em f0 thì nên chỉ ăn theo thôi. Ko nên bình luận

Chú f0 anh ko thèm chấp. Biết gì mà gáy

Đến thằng chủ tịch còn bán tống bán tháo cổ phiếu thì công còn gì để tin tưởng mà đầu với chả tư.

Thôi chạy đã rồi mua sau

Anh quyết bán 25%/30% flc +13 % bamboo( vì flc nắm 40% bamboo). Anh bán xong anh định làm nghề gì cho giàu bằng bđs hả a quyết.

Qc nó khôn lắm, nó ko nghĩ đơn giản như bạn đâu. Nó đánh cp FLC lên tiếp. Nó tăng vốn điều lệ. Nhỏ lẻ ko mua. Sợ bị úp bô. Nó múc tất. Thế là số cp của nó lại tăng gấp đôi. Nó lại đưa lên. Nó khôn hơn dog ấy.

2 Likes

Bác phân tích đúng rồi đấy.

Chuẩn đó game to

1 Likes

Quyết còi phải trả lại tiền cho a e

Dig 8000ha 100x flc 4000ha cũng phải 3x

Trả tiền lại kiểu gì vậy bạn

hủy tất cả lệnh khớp giữa nhà đầu tư và lệnh của còi. Ai lỡ khớp của còi nhận lại tiền.

Ko cần hủy lệnh đâu. Cho QC biến đi cho sạch

Ros lại 150🤣

Chắc có giá xanh