FLC Kiến tạo tương lai - Vươn mình thành Tập Đoàn vốn hoá 4 tỷ đô - TARGET 9x

Bao người gọi Quyết c…h.ó rồi còn hô hô hào cái loèn

Không mua thì thôi chửi gì hố hố

cp hst của FLC hiện tại toàn là giá rẻ hơn giá trị nội tại của doanh nghiệp, chắc sang Q2 này chạy mạnh nha !!!

Không đánh thốc như trước để tăng bền. FLC tăng 20 mọi người cho rằng đang về đỉnh cũ mua vào up bô. FLC lại tăng lên 4x thì cho rằng giá này mua vào có mà điên và đội lái đang thổi. Rồi lại tăng lên 8x lúc đó chỉ đứng nhìn mà ko dám mua vì cho răng ko thể nào có giá đó, nếu mua giá đó thì không ăn đc mấy mà nguy cơ lỗ thì lớn. Rồi lại tăng lên 1xx thì đành tặc lưỡi chẳng qua may mắn mới có giá đó, từ chối ko mua ko lại giống ROS. Nhưng cp lại tiếp tuc tăng 14x. Thì mọi sự tiếc và chỉ dám đứng ngoài nhìn

1 Likes

Tiền vào mạnh. Các cp BĐS trong năm trước đều up mạnh. Nhẹ nhẹ thì đã x2. FLC là thương hiệu lớn. DA thì khủng chẳng kém cty nào. Qui mô cty thì không phải dạng vừa. Chỉ có 1 cái còn thua xa các cp BĐS đó là giá. Cơ hội tốt để giàu sang phú quí. Mua ko nhanh khi bật qua 20 thì lại ko dám mua.

FLC chính thức có MB Bank chống lưng. Quả này cực khủng ỐI GIỜI
FLCHomes và MB hợp tác tài trợ cho khách hàng mua dự án FLC Premier Parc - Nhịp sống kinh tế Việt Nam & Thế giới (vneconomy.vn)

image

Tin tốt thế anh em chuẩn bị tiền tất tay cùng Bảy BưỚm nhé

flc

2 ngày cuối tuần dòng tiền vô ầm ầm, sang tuần chạy tiếp thôi

Đất lắm quá

Bác lại hô vào anh quyết à? Lần trước bác cũng hô, sau đó sấp mặt. Với giá này thì ko sợ. Chắc chắn có ăn. Ai sợ úp lần nữa thì nên chốt non. Người như anh quyết, khả năng rất lớn, anh lại làm vố nữa

Mai TẤT TAY FLC NHÉ ANH EM
TẤT CẢ CÁC TÀI KHOẢN ĐANG KÊ LỆNH CMN RỒI

Với người như anh Quyết chắc chắn anh sẽ úp lần nữa, nhưng tôi tin anh!

Bác có niềm tin mãnh liệt với anh Quyết dữ ha :)))

QC đã lên lưng hổ rồi. Xuống thế nào được nữa.

Nếu lát nữa FLC tăng thì bác đừng hô gì nhé. Để cho nó tăng…haha

hố hố FLC trần rồi

xúc mạnh 8x

chắc ngày mai FLC đỏ quá, bác TuMaY mà lên tiếng là mai đỏ rồi :))))))

Em thấy khả năng cao là AQ sẽ úp bô phát nữa. Lần trước hình như năm 2017, vừa rồi 2021. Vậy lần tiếp theo khả năng 2025…Tóm lại em thích AQ… anh cứ up thoải con Gà mài đi…