FLC Kiến tạo tương lai - Vươn mình thành Tập Đoàn vốn hoá 4 tỷ đô - TARGET 9x

đòn test tâm lý, hoặc tin từ đội short

1 Likes

Mà xấu thì bắt cũng đâu vấn đề. Một cá nhân thì ảnh hưởng chắc ko lớn khi tập đoàn là cty đại chúng. Xác định xấu vứt cp 6 năm sau quay lại (như OGC là cùng).

Xác nhận lại là tin Fake 100% nhé

3 Likes

Như này sẽ có 2 KB. KB1: đúng như đồn ở trên thì sẽ xác định đi 50% và cp vào chu kỳ đen tối. KB2: báo hiệu cp sẽ up cực mạnh, các đội short đang muốn vơ vét lần cuối và các đội bán khống muốn đòi lại hàng thật nhanh trước khi chu kỳ tím dài. Nếu KB2 mà xảy ra thì sẽ có một số bác ốm đòn (đã có luật).

Cơ sở nào?

Tin xác nhận nội bộ đính chính tin CT Q có biến là Fake 100%
Anh em nghe theo cái thẳng phản động đưa tin thì còn cái nịt

Thằng đấy đúng là thằng phản động mà.
Nó còn bôi nhọ cả bộ trưởng Nguyễn Mạnh Hùng nữa.

Xác nhận trụ sở công ty vắng như chùa bà đanh, Nhà riêng không 1 bóng xe thùng. Hết .

2 Likes

Vững niềm tin bền ý chí anh em nhé

2 Likes

Lên luôn kk

1 Likes

Lại SỢ! Còn sợ còn up. Hết sợ và tin tưởng thì dow

Quá nhiều DA khủng công bố thì bảo sao nhiều ng ghét

Ghét mấy pa tay nhanh hơn não, tập đoàn lớn có gì thì báo chí nó đăng trước rồi đừng có vào mấy cái fb rồi không biết thế nào, đăng tin share tùm lum , toàn tin tào lao

Nhiều dự án thật Nhưng Bác có ăn được ít nào của nó không? Nó chuyển giá hết cho KLF, AMD, ROS, GAB và 1 loạt những Cty sân sau chưa lên sàn. 2 năm nó lại đưa 1 Cty mới toanh lênh Sàn. Nên Loại CP của Nó Tốt nhất có Lãi nên Bán. Ko thì nó cho cả cái Bô vào đầu. Đừng có nhìn vào Nồi nhà người ta mà Hóng!
Những ROS, AMD, KLF, HAI, GAB. Toàn CP giá 0 đồng đó bác.

Thử cho công ty nào mà làm khác và ko có cty con hay làm khác kiểu như FLC đang làm ?

1 Likes

Hic vãi bác

Mơ mộng quá thì có ngày đàn đứt dây tơ. HST QC là HST đánh bạc. Đừng có nhìn vào cái gì cả, nhìn Xanh đỏ trên sàn thôi. 5-6 Cty trong HST trên sàn vốn hóa Ngàn tỷ mà 1 năm lãi có mấy trăm triệu thì bác tự hiểu nó ntn. Ko bằng bà bán nước chè đầu phố!

Sàn mạnh thêm nào. Cho về giá dưới mệnh giá.