FLC Kiến tạo tương lai - Vươn mình thành Tập Đoàn vốn hoá 4 tỷ đô - TARGET 9x

Theo bác mai còn sàn la liệt ko?

Mai liệu có cây sàn? Rũ kiểu này khủng quá. NN vẫn mua. Kiểu rũ này quá khốc liệt . Như này làm chục cây sàn sau đó thông báo AQ qua cơ quan ĐT và làm sáng tỏ. Năm mà làm 2 quả sóng như này chắc ko ai dám đu bám. Kinh thật

Anh em chuẩn bị tiền gom hàng chưa

Thế là giải quyết xong vụ AQ. FLC sẽ sachh và chơi đẹp. Người mới sẽ điều hành, máy bay vẫn bay và DA vẫn triển khai. Hiện STB đang là chủ nợ chính ko bao h họ để mất tiền dễ dàng

1 Likes

đã giải quyết xong vụ lãnh đạo. giờ chỉ có xúc và kì vọng FLC 9x

1 Likes

Khi mua FLC các NĐT sợ gì? Sợ up bô. Ai up bô? AQ. Vậy thay ng up bô thì sẽ ntn? Cp sẽ tăng bền vững.

Nồi,lúc đấy các ông bán mẹ hết rồi

Ờ bắt chủ tịch rồi.Nhớ a Thắm ko

Hôm nay bác hô ae mua,mà chưa thấy lệnh mua của bác

1 Likes

thằng ML này nó dc chia chát bao nhiêu con FLC này mà hô như phá mã thế nhỉ

Này thì kiến tạo tương lai này

anh em có vui ko, rất vui, các NĐT chân chính cực cực vui

Cộng đồng nhà đầu tư nói chung và FLC nói riêng nhận được tin mới, CT Q đã bị pháp luật truy tố - đây là bước ngoặt mới minh bạch của thị trường chứng khoán ở mốc hiện tại. Sự hung phấn này sẽ giúp nhà đầu tư được cởi trói về tâm lý, thị trường dự kiến sẽ tăng mạnh đón nhận sự minh Bạch. Bày tỏ chia vui/ buồn cùng cổ đông FLC, sớm sẽ có chủ tịch mới có tâm- có tầm dẫn dắt, cổ phiếu – cổ đất cực kỳ giá trị thời điểm này, nhà đầu tư yên tâm nắm giữ, còn giữ là tài sản giá trị vẫn còn,.

2 Likes

chủ pic này kỳ vọng FLC 9x hay 0,9x. Hô hào lắm hàng đểu thì vào xúc cả về mà ôm, hàng ngon nhà các ông đấy.

1 Likes

Về 0.5 e vào giải cứu 10tr cổ nhé :rofl:, đang còn đủ tiền múc 10tr cổ giá 0.5 đây kkk

2 Likes

Ngon

Thay máu lành đạo FLC là tin tốt rồi. Không còn tình trạng bị QC thao túng giá. DN làm ăn hiệu quả, tăng trưởng doanh thu lợi nhuận, minh bạch thì giá cp sẽ lên

2 Likes

Sau khi QC bị bắt, FLC nâng dự kiến lợi nhuận từ 2100 tỉ lên 3000 tỉ cho năm 2022.

1 Likes

FLC dự là ngày mai hết sàn. Q đi cho FLC tung cánh