FLC Kiến tạo tương lai - Vươn mình thành Tập Đoàn vốn hoá 4 tỷ đô - TARGET 9x

Chào các bác thích đánh bạc, em h cũng vừa lên tàu cùng anh em

Năm 2017, theo định giá của UniCap, tổng giá trị tài sản thuộc quyền sở hữu, quản lý của FLC, bao gồm giá trị các dự án, khoản đầu tư và tài sản khác… đạt 9 tỷ USD, lớn gấp 3 lần con số Savills từng định giá cách đây 3 năm. Trênh lệch như này tại sao ko đánh bạc nhỉ

sáng bắt sàn ROS chốt phiên lời được 5%, mong là tới t3 được >10% rồi out thôi :)))

1 Likes

Hôm nay bắt sàn FLC cũng không đẹp lắm. FLC khó vượt 13 trong tháng 4. Chỉ loanh quanh giá 12 đến hết tháng 5 thôi.

1 Likes

Chuẩn luôn. Hàng cờ bạc cứ lãi bán.

1 Likes

chủ yếu đợi xem diễn biến tiếp theo thôi bác, nếu kì này mà bác Thắng làm tốt thì có khi nhanh lên lắm, nhưng chủ yếu hiện tại là sideway tích lũy quanh vùng 11x - 12x. có thể cuối tháng mới bắt đầu vùng dậy.

1 Likes

Quyết còi ra đi a e đỡ lo lắng. Hi vọng điều tốt lành đến với chủ tịch mới.

1 Likes

Hôm nay a e nào bắt sàn Bii thì ngon hơn. Bii sẽ chạy mạnh hơn.

2 Likes

flc 14 thẳng tiến ae ơi

1 Likes

Năm 2017, theo định giá của UniCap, tổng giá trị tài sản thuộc quyền sở hữu, quản lý của FLC, bao gồm giá trị các dự án, khoản đầu tư và tài sản khác… đạt 9 tỷ USD, lớn gấp 3 lần con số Savills từng định giá cách đây 3 năm. Tại sao lại ko đánh bạc nhỉ. Khi đầu tư hiểu biết đánh bạc cũng là đầu tư, mà đầu tư mà ko hiểu biết thì thành đánh bạc

Nói thật xong vụ này ĐÉO có giá 1x nhé

FLC cuối tuần sau mới đánh giá được.

Khi đánh giá đc liệu có mua đc. Đã chấp nhận mất 5 cây sàn và nhờ vụ này mọi cái mở hết ra rồi thì mua đc ko?

đấy là e hy vọng thế, để e đặt chân lên bờ đã

vậy thì quá tuyệt vời luôn bác

bọn FLC bẩn thật, sàn 4 5 phiên liên tục không cứu cổ đông giờ mất hàng lại ra vb khóc lóc

2 Likes

tin xấu hay tốt hả bác

em thấy đây là tin vớ vẩn, không đáng lo bác ạ

thanks bác

Bình thường thì đè giá úp bô. Giờ bắt đầu sợ mất quyền kiểm soát công ty. Ủng hộ lãnh đạo nào thấy được và phát huy được giá trị thật của tập đoàn

1 Likes