FLC Kiến tạo tương lai - Vươn mình thành Tập Đoàn vốn hoá 4 tỷ đô - TARGET 9x

Người lập nic này chắc tay chân nhà Q.C, lập xong mấy hôm úp bô anh em luôn.

Thân gửi các anh chị em cổ đông FLC & gửi luôn mấy con chim lợn vẫn ngày đêm bay lượn vật vờ “Chứng khoán là sự kỳ vọng”, hẳn ai cũng đã từng một vài lần nghe hoặc đọc đâu đó cụm từ này phải không ? Vậy, flcer kỳ vọng vào một FLC tươi đẹp trong tương lai không xa thì có gì sai khi : - FLC thực sự là doanh nghiệp có tài sản lớn, điều này chỉ có mấy con chim lợn là chúng không thể nhận ra thôi - FLC có hãng hàng không quốc tế đã và đang phục hồi siêu tốt sau đại dịch ( nếu ai chưa tin, có thể nhấc mông của mình lên & bay cùng bamboo là cảm nhận rõ rệt nhất ) - FLC liên tục động thổ cũng như khánh thành các dự án lớn tại các tỉnh thành. Điều này hiển nhiên là thật như kiểu mặt trời luôn lặn hướng tây vậy đó ( có nhiều vị lãnh đạo cao cấp nào đó vẫn đôi khi góp mặt tại sự kiện…) - Đừng ai nói với tôi là FLC ký với bạn Lào hợp đồng 5tỷ mỹ kim là tin ngày cá tháng 4 nhé - Và rất nhiều điều mà đáng để cho chúng ta kỳ vọng khác nữa… Điều đau khổ & đáng tiếc duy nhất nếu muốn nói tới là tay “cựu chủ tịch đáng ghét” đã kéo tất cả flcer rơi vào hoàn cảnh tệ hại hiện tại & anh ta đang, sẽ phải chịu trách nhiệm cho những sai lầm của mình ! Nhưng, sau cơn mưa thì tôi vẫn tin trời lại sáng lại mà thôi :handshake:, kakaka

FLC nát vậy vẫn còn có chịm lợn thì chịu rồi

Trả lại tên cho em

1 Likes

Ăn chỗ này cũng đủ bục diều rồi, vài tỷ đô là ít

Họp ĐHCĐ bất thường rồi các bác ạ

1 Likes

cứ 5k e ủng hộ 20k cho vui

sụp nguồn

Anh em vào nhóm sinh hoạt nhé

Đổi chủ may ra có ăn!

Theo mình thấy, FLC nợ quá cao (24k tỷ), dự án bị thu hồi nhiều nơi, có thể không có ai hứng thú thâu tóm FLC ngay cả khi giá về 3k/ cổ. VD năm 2020 giá 2k8/ cổ nhưng không có tổ chức tài chính nào mua cổ phiếu FLC, bản thân giá cổ phiếu tăng do ông Quyết lái giá và dòng tiền F0 quá dễ dãi.

2020 thì Tổ chức nào có muốn thâu tóm cũng chẳng được vì Qc nắm giữ nhiều CP và đang là lái tàu chính. Giờ thì khả năng dễ hơn…nhưng chắc phải theo Định hướng XHCN :slight_smile: Chắc đợt này ĐHCĐ bất thường mục đích nắm lại danh sách Tổ chức cá nhân đang nắm giữ CP để định liệu đây mà!

Chim lợn làm gì. Về 1k cũng ko ai mua

1k bỏ 200 tỷ thay chủ tịch luôn… :rofl:

Cơ hội mua nhanh đi, cá nó đớp trong 1p

1 Likes

FLC có mà đầy. Ngày mai FLC sẽ hết sàn.

2 Likes

Mai có sàn tiếp không các bác :smiley:

1 Likes

Mai FLC vẫn múa bên trăng, chứ chưa đặt tới sàn.

Em đọc nhưng vân ko vui, ko buồn, ko hoang mang, ko phấn khởi
Còn các bác thi sao ạ

1 Likes

Vcc nhỉ vẫn sàn

2 Likes