FLC Kiến tạo tương lai - Vươn mình thành Tập Đoàn vốn hoá 4 tỷ đô - TARGET 9x

cổ đông flc rất khổ ae đừng chim lợn nữa. cũng đừng ai hô mua, hô x2 x3 nữa khổ người ta.

2 Likes

hst FLC tin xấu nhiều… chưa bay được đâu; chờ kiện toàn bộ máy lãnh đạo mới hy vọng! Qc mới nhập kho, bố nào dám kéo :grinning:

1 Likes

Chim lợn gì chứ. Hàng rác nói gì. Mấy người cứ nói FLC đẳng cấp tôi cho xem biểu đồ.

Chuẩn luôn. Toàn thằng ra toà hết rồi, lấy ai làm nữa. Khi nào tôi lên chủ tịch FLC tôi sẽ kéo lên.

Chúc mừng anh em sở hữu cp FLC. Trong khi cả thị trường điêu đứng và ngã ra sàn thì FLC vẫn hiên ngang. AMD của mình cũng hông sàn

Ý bác hst FLC không kéo à ??? sự thật quỹ đất khủng, chỉ trông chờ đại gia gom đủ mới có game thôi :grinning::grinning::grinning:

Có kéo nhưng không mạnh. Ban lãnh đạo tan nát lấy ai mà kéo chứ.

FLC - quỹ đất các tỉnh bị thu hồi. Vốn vay bị ngân hàng thu nợ. Lãnh đạo bị ra tòa. Còn đâu cơ hội mà phát triển nữa. Bán nhanh còn kịp.

Thôi đừng chim lợn nữa đi

Vậy la mở còng cho DN để cứu TT và NĐT hả ta

Ai còn ai mất, topic này 2 tuần trước lúc nào cũng 40-50 người xem, lúc này đây còn 7, bằng giá em FLC

1 Likes

Giá bao nhiêu người bấy nhiêu hay người bao nhiêu thi giá bấy nhiêu hử bác

Tầm này đa số rơi hết hàng rồi bác ơi

Khả năng trả nợ của FLC không có vấn đề gì, cả họ FLC tăng cơ mà

Tất tay DIG FLC DXG

FLC tài sản cực khủng, giá này mà có BLD tốt thì phải 3x 4x

3 ngày hôm nay đúng nghĩa tiền mặt làm vua nhỉ, không dc lãi cao thì cũng trung bình giá 1 phần, có bác nào nhờ 3 ngày hôm nay mà nhìn thấy bờ ko ạ

Thấp thoáng gò đất, ko biết co phải đất liền ko bác ạ

2 Likes

Chính thức chân sóng

1 Likes