FLC Kiến tạo tương lai - Vươn mình thành Tập Đoàn vốn hoá 4 tỷ đô - TARGET 9x

Kìa các bác, TTCK có lên có xuống, có ăn có thua, lên thi mọi người cùng vui, xuống ko ai muốn, nên em nghĩ mọi ý kiến, quan điểm, lời khuyên đều có giá trị

Nguyên hst FLC lại bay

1 Likes

Bamboo vẫn bay trên bầu trời thì FLC còn sống và phát triển mạnh mẽ

1 Likes

Chúng ta ko nên trách móc nhau

Lợi nhuận là trên hết. Khỏi cãi nhau mất thời gian

2 Likes

Đúng rồi ăn thua gì khi đều là nhà đầu tư , tiền ai nấy giữ , lo nhận định để chơi cho hợp lý hay hơn

2 Likes

Đúng rôi bác, em nghĩ tren topic nay mọi người ai cung mún co lơi nhuận, khi co nguy cơ thi cung lưu ý nhau để xây dựng toipc lành mạnh, phát triển, ae kiếm chút cháo
Nên co thanh viên nao có quan điểm ra sao thi cung la ý kiến đóng góp xây dựng ma bác

1 Likes
2 Likes

Các Bác ở trên ko để FLC cũng như Bamboo chết đâu. Thay lãnh đạo sẽ làm ăn tốt hơn nhiều lần dưới thời đại Q còi

3 Likes

FLC có quay lại được giá 2x không ạ ? tình hình ae bị kẹp sao rồi ạ? ae vẫn còn sống hay rụng hết cả rồi

1 Likes

1 Likes

nhân tố mới lộ nhưng sẽ lộ chưa nguyên hình đâu chỉ có ẩn danh thôi

Liệu có nhân tố nào được đưa ra để trấn an nhà đầu tư không ae

Hy vọng thời gian tới sẽ có tín hiệu tích cực về hst Flc. Ae đang Hold hst Flc phải hy vọng 1 ngày mai tươi sáng nhé!

1 Likes

FLC lên 1x thì bảo nó xuống thì nó lên là bt, 2x thì bảo úi zời bơm thổi, 3x cái L gì thốn, 4x biết thế ko đu, 5x thì múc ít đang trend đẹp, 9x thì tất tay, kakakahohoho

1 Likes

Thời điểm tôi nói câu trên FLC có giá 5.7
Mới 1 tuần thôi, đã có nhiều người tiếc nuối rồi.

1 Likes

mong cho cổ đông flc về bờ hết và lên đỉnh cao mới

1 Likes

Thấy Thấp thoáng đất liền rôi đó

2 Likes

Giờ lên tầu FLC vẫn kịp mà, cơ bản là hết xiền rồi

1 Likes

LẠI BẮT BỚT CHO TRONG SẠCH