FLC Kiến tạo tương lai - Vươn mình thành Tập Đoàn vốn hoá 4 tỷ đô - TARGET 9x

Cay quá mách Mod à, đủ trò nhỉ, acc trước đã khóa còn acc này mới tạo chắc cũng muốn bay

Gửi Mod @Suzy
Nick này tiếp tục đe doạ thành viên khác, nhờ Mod xem xét xử lý!

Ông vào nhà người ta cào mặt ăn vạ à? Dơ quá.

Cứ để chí phèo tự diễn xem nó diễn đc đến đâu. Tự cào mặt, ăn vạ xong đi gọi Mod

Bạn có thể khuyến nghị bất kỳ mã nào, nhưng bạn không nên khuyến nghị và ủng hộ FLC, một tập đoàn mở ra để lướt sóng thao túng chứng khoán, đẩy nhiều mắc bẫy, kiếm tiền trên sự đau khổ của người khác.

Haaa. K có lái thì m trả lời s con ros n lên 200k xong n tụt về 2k với. Nội tại tốt trả con nào về đc giá trà đá.
Hst flc trc giờ là đánh sổ xố, đánh bạc. Đánh fomo. Chứ nội tại có cc j mà đánh.
Nội tại con flc ngon hả m. Dự án toàn xin để vẽ nhằm phục vụ cho ck. Các tỉnh thành đang thu hồi đất, bởi ngâm cả chục năm k làm đc nên hồn

Có mấy dự án thi công đc thì nợ nhà thầu nhà cung cấp nổi tiếng trong giới luôn trả ai lạ gì. Có tiền méo đâu, giờ họ mất trắng. Thao túng cũng do méo có tiền, thanh toán lãi và nợ.

Nhân viên thì trc bắt mua cổ phiếu flc.

Bamboo bay đang lỗ.

Ngoài ra vốn hoá bamboo là đi vay và thế chấp bằng cổ phiếu 1 phần. Giờ cp nó xuống tính sao.

Trụ sở bank n cũng siết rồi. Không có khả năng trả nợ bank n siết nốt bamboo

Đừng đi lừa f0 nữa.

Tin xấu thì là đáy rồi đấy

Tệ nhất ăn 10 cây sàn vào mặt cổ đông trung thành.

Tuần sau sàn cả tuần éo bán đc ý

1 Likes

Ngày mai bán gấp còn kịp, chuẩn bị hủy niêm yết, tất cả sẽ về con số 0

có hàng thì bán đi?

Hag bị doạ mà có sao méo đâu

Tư mã ý đi họp cổ đông ,gợi ý cho tập đoàn flc nên đổi trụ sở đi ,tao thấy từ ngày rời về trụ sở ở cầu giấy làm ăn lụi bại bỏ mọe ,phong thủy chỗ đó chật hẹp éo hợp lắm .tao nghĩ đổi trụ sở + lái Himlam vào lên 90k là có

Thằng Tư Mã đâu rồi

FLC chiều trần nhé anh em

1 Likes

Anh đây em

Khi nào lên 24 thằng lừa đảo?

Chú em thất nghiệp hay sao suốt ngày onl trên F247 vậy ;))

Mài hỏi là thấy não lợn rồi

Tao dân đt chuyên nghiệp ko lên F thì lên đâu?

1 Likes

Flc chiều tím rồin:)) .10/6 dhcd nhiều tin mong chờ

1 Likes