G36 - sẽ bay cao

TT muốn chỉnh thì phải lên 1400 anh, mà em đầu tư nên cứ đến giá mục tiêu mới sút

1 Likes

Thông tin là tvhđqt đăng ký bán CP rồi lại ko bán đó :joy:

1 Likes

E có tí nào FLC ko? Nếu chưa có múc ít đi :blush:

1 Likes

Đấy tôi điên nhất vụ này, hết tay này bán rồi đến tay kia bán, sau bảo ko bán đc

1 Likes

Dạ. E vẫn chưa được tiêm anh nhưng đợt rồi mỗi gđ 1 người được đi thử covid , nói chung ĐN làm gắt lắm ạ

1 Likes

Hà Nội vừa thông báo có 2 ca tại Bv thanh nhàn. :kissing_smiling_eyes:

1 Likes

E giữ G36, BVB, TVC anh ah

1 Likes

Bvb a bán rồi, chỉ có G36 a tham quá nên tới giờ mới có Quý Nhơn đến cứu, người đó chắc là em :sunglasses:

2 Likes

E cũng nhỏ lẻ như anh thôi ah , hy vọng em vào G36 mang cho các anh thật nhiều niềm vui nhé !

1 Likes

Chả gì chứ thấy hình ảnh em trên này là vui như Tết rồi :stuck_out_tongue_winking_eye:

2 Likes

Chung tàu với bác cả VGT
Bác có thông tin gì về G36 chia sẻ cho anh em với ah! Em cảm ơn bác!

2 Likes

Để nói về G36 thì rất tiềm năng, nó cũng có game BQP thoái vốn đấy. Chính vì thế nó hay bị tung tin này nọ để dìm giá cho 1 ai đó thâu tóm. Chứ lượng CP tôi mua ngang ngửa với VGT là chú phải biết.

5 Likes

Vâng
Em cảm ơn bác! Em cũng mua vì game này, nên hold chờ game! Nhìn chung giá lên xuống em cũng có quan tâm nhưng k ảnh hưởng nhiều vì xác định ôm dài đến cuối năm
p/s: em giới tính nữ ạ :joy:

2 Likes

Vào pic Dệt May chém đi em, có 2 hotgirl rồi, thêm em nữa càng vui

2 Likes

Hôm nay Lo lem xinh đẹp ko cầm súng nên không cửng được. Anh đề nghị Lavender xinh đẹp phối hợp cầm súng để G36 luôn cửng nhé :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Em là pằng cho một phát lăn quay luôn bác ơi :rofl: Ôm hơi lâu rồi đấy mà lại cứ trong tư thế dò mìn cắm đầu xuống đất :rofl:

1 Likes

Lavender thích lai rai à? :joy: lần này gặp a rồi thì cầm súng bắn luôn đi nhá :rofl:

1 Likes

Lái nó đánh cứ 3 phiên xanh là chỉnh đỏ nên em cầm súng cũng chịu thôi ah

1 Likes

Lo lem không cầm súng thì em nên ôm súng để luôn có tinh thần chiến đấu là mọi việc sẽ đâu vào đấy thôi :rocket: anh tin là được có em bên cạnh là luôn như này :rocket::rocket::rocket::rocket::rocket: :heart_eyes:

1 Likes

Má ơi, ông phải bảo Lọ lem cầm súng nào, của ai. Tôi nghi hôm qua Lọ lem xinh đẹp cầm nhầm súng rồi đấy! :star_struck::star_struck::star_struck:

1 Likes