GÁI 18+....CIG..và....OGC.........CP 5 Ce .......Quà 8/3/2022.........kính mời bà con chuẩn bị Valy lên tàu

Ok bác

14 Likes

Có vẻ thị trường ok hơn

22 Likes

Vâng bác

2 Likes

Sóng ở đáy sông chăng ?

1 Likes

Lập pic khác mà phím mã, pic này của bác khoai ông đi phím mã làm gì. Phím HAG 14 15 16 giờ méo mồm.

5 Likes

Kệ bác ý đi bác…hihi…

22 Likes

CIG k mua bán ATC luôn ?

2 Likes

Vừa rồi đông cướp quá nên các a lái đè lấy hàng!lại hơi chậm tiến độ bác nhỉ!kệ thôi!ôm hàng và có thì gia tăng khi bị đè!

8 Likes

cig lái đánh như vậy thì kì vọng đi xa đc các bác ơi, hàng t3 nổ vol về mà đã kéo thì sẽ xịt thôi

4 Likes

Chuẩn bác…CIG mai t3 về tk bà con cứ bia đã…khỏi lo

23 Likes

Lái CIG đánh rất lạ…líc thì kéo ce …lúc thì đạp đỏ…lúc lại ngủ quên

25 Likes

Hi vọng cig quà mùng 8-3 to bác khoai ạ

6 Likes

Biết đâu 8/3 lại cho cây ce đấy bác

2 Likes

Chuẩn bác…em tin CIG sẽ có quà…mặc dù em biết vụ CIG bị lộ nên đội lái buộc đè gom bác ạ

35 Likes

Chuẩn…cứ bình tĩnh bà con…bia đã

26 Likes

CIG đóng cửa 13.6…t3 của 800k về tk…vẫn cho chốt lãi…em nghĩ lái GÁI 18+ chơi hơi bị khéo…ghìm giá tốt

34 Likes

Vâng bác. Hàng chưa về mà lo j. :grin:

2 Likes

Pp bà con…em đi uống trà đá…có bác nào đi kh em mời ạ

32 Likes

Chị cũng nhặt ít 12.15 cho có chị có em không lại người 2 hộp sữa người không hộp nào. Hi hi. Nhà em bé út khỏe hẳn chưa em.

2 Likes

Em nghĩ các bác nên xem lại. Như ngày trước hội gà bay còn ít người, đánh cướp tàu âm thầm nên đa phần đều có lãi hoặc lãi đậm. Nhưng bây giờ đội gà bay đông quá, thông tin nhộn nhịp,liệu các bác có chắc đội lái nào đó ko vào đọc pic và sẵn sàng up bô lên đầu anh em vào sau không? Hãy nhìn nhận các con gần đây thì các bác sẽ thấy.

5 Likes