GÁI 18+....CIG..và....OGC.........CP 5 Ce .......Quà 8/3/2022.........kính mời bà con chuẩn bị Valy lên tàu

Khộ nhị

4 Likes

Em chưa chúc @fo22022 à

6 Likes

Ko vấn đề gì,lên 30 đấy chứ

5 Likes

Dmm có tuổi rồi mà mày cứ bị người ta chửi,mày thấy nhục ko.Bố mày mấy hôm đi công việc lên Bắc Giang ko có tg vào chém gió để mày làm loạn ở cái pic này.dmm,loại ngu như mày biết cái lìn gì mà biết đội lái hay ntn.dmm ngày nào còn đi xin hàng ,kêu fo mà sau 3 tháng mày kêu mày chơi 10 năm rồi.Dmm chơi 10 năm mà mày hô con nào thì con đấy về máng lợn,dmm mày có tư cách gì mà nói chuyện ở cái pic này,dmm

9 Likes

Em vẫn đang giữ ogc và dah trần đây Pác ơi, đúng là quà 8/3 của Bác Khoai là có thật :sunflower:99999​:sunflower:

4 Likes

Cố gắng có lãi nhé

7 Likes

Chúc cho một nửa thế giới chúng mình luôn trẻ khỏe, hạnh phúc, mọi sự viên mãn​:two_hearts::rose:. Nghĩ cũng thiệt em ha, chỉ có 2 ngày 8/3 và 20/10 là của chị em. Còn 363 ngày còn lại của các Men hết​:joy:

5 Likes

Bác hnay ks trần thấy thoải mái chưa :smiley:

2 Likes

363 ngày cánh đàn ông bạc đầu nhăn trán xem mua quà gì cho 2 ngày còn lại đấy bác ah ahihi

4 Likes

Đầu tiên vạch âm mờ sau 15’ ra vạch âm rõ và nhìn thấy vạch âm mờ ảo… kqua k đúng, đúng k cả nhà

Em giữ gìn cẩn thận lắm mà :((

Em 18+ mai mà xanh lấp lánh tím là còn vui lắm luôn í Bác. Em vẫn có niềm tin về em í mặc kệ chim chích choè hót Bác ạ.

1 Likes

Bà con ơi toang rồi…chết dở rồi

13 Likes

Là dính rồi đó bác :frowning:

Thôi xong,bố mày chết,ông nội mày toang,mẹ mày lại vào lò,con mày nhảy vào miệng núi lửa,vợ mày đi bụi,.Mày chim lợn OGC nữa đi

10 Likes

Oh trời, vậy ogc lên 50k là ít

5 Likes

Kinh hông kinh hông

5 Likes

Quá kinh khủng lun rùi,

2 Likes

Hàng mrkhoai to,dài và cong ko

4 Likes

Chết dở, hôm trước k chịu múc hết ogc lại đem bắt đáy CIG