GÁI 18+....CIG..và....OGC.........CP 5 Ce .......Quà 8/3/2022.........kính mời bà con chuẩn bị Valy lên tàu

Biết làm sao bây giờ,game thâu tóm nó lộ hết cả lên MEDIA như thế này thì đời bà con GÀ BAY biết sống sao đây

4 Likes

Chết dở a nhỉ, nó lm 7 cây ce liên tục nữa thì sống kiểu j :cold_face:

1 Likes

Lại 7-10 cây ce nữa thì chết thôi

6 Likes

Nếu lên như CEO thì đúc tượng MRKHOAI

12 Likes

Bác P tung quả hat trick này tí Chim FO22 lại phải uống thuốc giảm sốc không lại giật đùng đùng thì toi. Bảo rồi gặp Bác P thì phải nín ngay. A hi hi

1 Likes

Hé hé… hơm nay e bị ra rìa A Phúc ơi… AE mình nhạo online A hì. Mà nay A ko có ctrình gì à A? :yum:

7 Likes

Chương trình hôm nay tặng hoa mẹ với tặng hoa vợ,mỗiboong hoa 50tr hi hi

12 Likes

ò ó oooo, mấy con chim lợn đâu rồi, qua đông lắm :cold_face:

Chết mịe nó rồi chứ đâu,có anh ở nhà,chim nào mà dám láo

5 Likes

Thấy bảo đánh như CEO đợt rồi

5 Likes

vn sập vài phiên là bắt đầu xuất hiện, a yên tâm, cno sẽ xuất hiện lúc bà con stress để có chỗ xả, chim ngu tí thôi nhưng tâm lý phết :smiley:

1 Likes

Vậy OGC có xu hướng tăng giá tiếp hả Bác Cuoptau? Thank!

1 Likes

Haha, bà con đừng ai mua đuổi nhé, nguy hiểm lắm, e với a Phúc chém gió tí cho xôm :stuck_out_tongue:

5 Likes

Thank!

1 Likes

Con người nay sống mai chết,ko ai biết trước được mai mình sống hay chết,mọi thứ tùy duyên,khokng cưỡng cầu

5 Likes

Bọn e chỉ chém gió cho vui thôi bác ạ, tất cả chỉ là kì vọng, còn điểm vào như nào bọn e ko khuyến nghị được đâu ạ

1 Likes

Mrkhoai hô mua giá 11.5…sau giá lên ko 1 ĐẠI MA VƯƠNG NÀO DÁM NÓI NỮA.Những thiên thần của BẢN GÀ THẦN thì vẫn chỉ gồng mình với vài ba phiên CE.Chúc BẢN GÀ TẬP BAY sẽ lại gồng cứng với những pha gồng 18-20 phiên CE

15 Likes

kỉ lục ce từ chục năm nay bjo đang thuộc về mã nào thế a, bnhiu ce liên tục ạ

chắc TGG của họ nhà Nhân béo tầm 1 tháng lên hơn 400%

2 Likes

Ksh năm xưa 36 cây ce

1 Likes