GÁI 18+....CIG..và....OGC.........CP 5 Ce .......Quà 8/3/2022.........kính mời bà con chuẩn bị Valy lên tàu

Chào bà con, chúc bà con ngày mới tốt lành thật nhiều sức khoẻ và tài khoản thật xanh tím

12 Likes

Chào cả nhà ngày mới tốt lành may mắn a

Chào bác thư ký! Chúc bác và bà con 1 ngày mới giao dịch thuận lợi, tài khoản tăng dần nha

1 Likes

Chúc cả nhà ngày mới sức khỏe và may mắn. Hy vọng hôm nay các tàu vẫn chạy mượt mà sau đêm qua 8/3 :smiley:

3 Likes

Chúc cả nhà một ngày mới tốt lành ạ

1 Likes

Chúc bà con bản gà ngày mới giao dịch xanh tím. Hi vọng hnay cig cũng tím để dzìa bờ^^

1 Likes

Em chào bà con…chúc bà con 1 ngày Nắng cực đẹp…chúc sức khỏe bà con và đội lái 3 sòng…chúc các cp của bà con hôm nay xanh tím…

Chúc OGC hôm nay CE bà con làm 28% sau t+4…chúc bác @TueLinh và bà con mua OGC hôm thứ 6 giá 12-12.1 hôm nay t3 hàng về mà ce là có 21%…bà con hôm thứ 2 nhặt giá 11.55-11.8 t+2 tạm lãi 28% nếu hôm nay OGC ce…

Chúc mừng bà con nằm khách sạn 5 sao - DAH…hôm jay lại tím lịm

Chúc JVC của bà con hôm nay lại ce là bà con GÀ BAY về bờ…thậm trí các bác lướt t+0 BQ giá xuống đã có lãi đậm…

CIG bà con tuyệt đối ngồi im…chỉ canh mua FL…lên hồi bán luôn…lại bài lướt t+0 của JVC-HAR mà chơi…cp có lái có đánh nhau xong rồi cũng điên thôi…

Bà con nào cầm tiền thì chuẩn bị va ly lên tàu em mới…

58 Likes

GÁI 18+ bác yên tâm…cứ canh FL mua…hồi xanh bán luôn…làm 7% t+0…cp có lái kiểu gì đấnh nhau xong cũng lên

27 Likes

Bác thư ký hôm qua 8/3 quà và hoa có to không…chúc bác ngày mới vui vẻ

19 Likes

Em chào bác…chúc ngày mới vui vẻ

17 Likes

Ui chị Su và @Huypq ở SG hả, hay bữa nào mấy chị em ta offline fan của @Mrkhoai ở SG đi ạ.

8 Likes

Chúc cả Bản GÀ BAY ăn đậm OGC

17 Likes

Chào bác @Mrkhoai. Hôm qua bác tặng hoa đã đc cầm tay chưa.

3 Likes

Gặp nhau nhớ chụp ảnh nhé bác…em cũng muốn vào SG lắm

16 Likes

Nay OGC ce nữa thì nhấc người bác ạ.

2 Likes

Ăn xong lại nhổ vào nhé,chú mày hay có tính đấy lắm

3 Likes

Cầm rồi bác…cảm giác Yo lắm bác ơi…cứ như bay trên Mây ý…khó thở nữa

14 Likes

Em chào bác.Chúc bác ngày mới may mắn ạ! Chúc OGC, Gái 18+, Khách sạn … của cả bản nay lại xanh tím ạ

3 Likes

Đấy là kiểu cũng thích ăn nhưng lại cứ bày đặt chê bai bác ạ

Thôi ngàu mới vui lên đi…bác ý đã xác nhận muốn làm GÀ rồi mà…keke

19 Likes