GÁI 18+....CIG..và....OGC.........CP 5 Ce .......Quà 8/3/2022.........kính mời bà con chuẩn bị Valy lên tàu

Alo bà con GÀ BAY…đề nghĩ bà con vỗ tay …tặng hoa…và mời bia bác @Rongdo007 …1 người mà Mrkhoai em luôn kính trọng…tuy diễn đàn là ảo…nhưng tình cảm luôn là thật…

56 Likes

bác Rồng khỏe chưa ạ. Cảm ơn bác đã ghé thăm đội GÀ BAY ạ. .

2 Likes

chúc mừng bác nhé, quà 8/3 siêu to bác nhỉ

Chúc bà con Gà bay một ngày giao dịch nhiều niềm vui. Mấy hôm nay thấy bà con gà bay nhộn nhịp quá. Em đợt này bị mệt nên chỉ nằm thở ở khách sạn thôi. Chờ tàu mới Bác Khoai rồi trả phòng

Em được bác pm nhưng cuối ngày mới thấy hòm thư thông báo :smiley:

1 Likes

Nay bác Rồng lại ghé nhà bác Khoai thì OGC với CIG tím lịm roài

Chúc mừng bác nhé!

e chào anh Rồng, hôm nay a Rồng- khách quý sang chơi là tài khoản lại tím hết cả rồi.

1 Likes

Em ít tương tác nhưng vẫn theo dõi pic thường xuyên khi có thời gian. Tàu mới c đừng bơ em nhé?

1 Likes

Chào bác @Karma, chúc bác ngày mới tốt lành :smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Chúc bác mau khoẻ

Cuộc chiến bắt đầu rồi. Bà con lại chinh chiến thôi kkk

Hihi, sáng nay e đọc cái nào của c cũng tâm đắc và kinh nghiệm quý hết nè. Cái vụ chụp ảnh lưu lại đọc này hay quá , e cũng bắt chước cho sau này nè. Em cảm ơn chị nhiều.

2 Likes

Úi quý hoá, bác Rồng ghé bản gà hihi

1 Likes

Các cao thủ luôn có sự điềm tĩnh và kính trọng lẫn nhau… chúc sức khỏe các cao thủ gạo cội của F ạ

4 Likes

Em thì ngược lại

9 Likes

chào ngày mới cả nhà

Chào Bác @Mrkhoai Khoai, nay có con Tàu nào k Bác/

Hôm nay bác Rongdo007 qua đây uống bia luôn. Chúc bác Rồng sức khỏe ạ.

1 Likes

vâng bác, e đang chọn ảnh rồi ạ. Hy vọng được đồng hành cùng bác và mọi người, mời bia bác Khoai!

1 Likes