GÁI 18+....CIG..và....OGC.........CP 5 Ce .......Quà 8/3/2022.........kính mời bà con chuẩn bị Valy lên tàu

Xanh mướt lo gì, dám chơi dám chịu, ngon thì mình hưởng, ko thì chờ đợi hoặc cutloss. Dự án ngon, nằm im các anh lái sẽ cho ăn thôi, đừng nhìn theo phiên mà hoảng bạn ạ

1 Likes

Em cảm ơn bác ạ

20 Likes

Bà con đừng cãi nhau nữa…có bia OGC là vui rồi bác ơi…JVC bà con đã về bờ…

27 Likes

CIG…bác yên tâm…em vẫn 70k trên tàu…1

32 Likes

Chào bác! Vài hôm nay tôi vào theo dõi trang này. Thấy bác vừa nhiều kiến thức, kinh nghiệm vừa nhiều thông tin và là người lịch sự, chân tình, lại quan tâm, hỗ trợ cho nđt cá nhân. Tôi là một F0, rất muốn tham gia trang này để được học hỏi và đặc biệt là muốn có vé khi bác có thông tin cướp tàu kkk. Để được có vé cần điều kiện gì ko bác ơi?

Ros jvc cản ở bao nhiêu? Bạn có biết không mà chém kinh thế

Bà con mà chốt lãi OGC…cứ để xèng đợi em mới nhé…

30 Likes

tí nữa nó mà CE là được 14% t0 c nhé. :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

em cũng ngồi ngay ngắn trên tàu CIG

1 Likes

đúng 5tr lái kéo ogc … bác khoai soi ảo quá nhỉ

1 Likes

Chuẩn bác…em xin nhắc lại…CIG em 70k…em chơi tk magin 2/8…bà con cầm CIG khỏi lo…cứ lướt t+0 cho em…tuyệt đối không mua thêm

37 Likes

OCG tím tiếp nào

1 Likes

PTC múa bên trăng rồi bác Khoai ơi, có nên xuống tàu chưa ạ

đang kéo đẹp thì bị xả…

2 Likes

Em đã khuyến nghị PTC từ thứ 5 tuần trước rồi bác…bảo cơ cấu lên OGC 11.25-11.5…Tuyệt đối ngày nào em cũng alo bà con kh bắt đáy PTC…em chỉ được phép alo như vậy…bà con lãi rồi tùy bà con

31 Likes

Em cũng đang cầm mà run đây :)))

Bà con chốt lãi OGC thì cầm tiền xdowij em mới nhé

30 Likes

vừa táy máy định bán CIG lỗ 10% , mà nghe bác @Mrkhoai còn 70k, cancel luôn…ko giỏi lướt T0 nên ngồi đợi ạ, 1 thanh niên đu xà CIG 14 cho hay :rofl::rofl::rofl:

8 Likes

OGC với DAH như anh em sinh đôi ý cả nhà nhỉ, cùng tím, cùng xanh, cùng đỏ

21 Likes

Em xác định CIG có 2 khu công nghiệp…nhiều ha đất…cứ xác định lướt t+0 cùng lái

29 Likes