GÁI 18+....CIG..và....OGC.........CP 5 Ce .......Quà 8/3/2022.........kính mời bà con chuẩn bị Valy lên tàu

Ae ngủ sớm mai còn lên tàu, vk có nhắc thò cũng ngủ ko làm gì đấy.

1 Likes

cứ ăn ngủ với 3 chữ số là sắp lên hạng gà chiến rồi đó …

3 Likes

Haiza nay em f0 rồi. F0 cả trên thị trường lẫn ngoài đời 🥲

Em qua ngủ mơ thấy Cig nay xanh miên man,chả biết có phải do con Covid nó chỉ dẫn k nữa bác à

3 Likes

Bác @Mrkhoai nay chắc bận soi cổ để mai còn pm cho bà con gà bay

2 Likes

Thi thoảng em nói chuyện cũng nhầm

3 Likes

Bác K ơii, public em mới cho cả nhà lên tàu được ko ạ

Em cũng mong lên trình để còn về bờ bác ạ :slight_smile:

3 Likes

Mai chắc chắn xanh bác ạ

3 Likes

Chúc bác mau khoẻ

1 Likes

công khai thì lượng mua đột biến quá dễ bị fomo đẩy giá tím ko có hàng . nên mua từ từ để được giá an toàn . nhiều bác f0 nick mới vào xin mã nhưng từ đấy ra nhiều thị phi. được ăn ngay thì cũng im nhưng khi bị âm tí là quay mặt chửi úp bô … nên nhiều bác mới tinh cũng nên hiểu . tránh bị fomo thôi …

6 Likes

Bác chịu khó xúc miệng= nc muối ấm. Bs Vitamin các loại. Sốt thì hạ sốt, ho thì trị ho. Như e thì kiêng tắm. Chỉ lau ng= nc ấm. E chủ quan tắm thành ra lâu khỏi vs ho dai dẳng :sob::sob::sob:

3 Likes

Mua xong hô cho đám đông đẩy giá thì tôi đánh thế thấy kiếm tiền cũng dễ, hy vọng không có lừa đảo gì

Dạ vâng e hiểu ạ. Tự chơi thì tự chịu trách nhiệm với tiền của mình thui chứ k có trách cứ ai được bác ạ. F0 đu đỉnh sau cú sập đợt trc tết em cũng thấy mọi thứ nó bt rồi :laughing: ra đảo rồi lại có lúc về bờ

1 Likes

Pic này không hợp với ông đâu

1 Likes

vâng bên này bọn em sinh hoạt cũng nhỏ lẻ với nhau , cũng không chào mời pr mua mã bọn em chơi để úp ai lùa ai cả . mua hay không là quyền của mọi người . lớn cả rồi ai cũng phải có suy nghĩ để ra quyết định với hành động của mình … mua đoạn giá nào đều có khuyến nghị fomo thì fai có gan chịu

3 Likes

Cảm ơn bác! Chúc bác Mạnh khỏe, NAV tăng đều!

2 Likes
1 Likes

E cảm ơn chị

2 Likes

Ôi vậy à em ko biết cứ tắm nữa chứ

2 Likes