GÁI 18+....CIG..và....OGC.........CP 5 Ce .......Quà 8/3/2022.........kính mời bà con chuẩn bị Valy lên tàu

Tiến độ quá nhanh
Sắp mở bán

Cố lên chị ơi…kiên nhẫn sắp có quà. Em giá 12.2 nhé.

1 Likes

Các bác mua ogc mà Ko mua Och thì hơi buồn vì tk của Ogc chủ yếu ơi Och
Nên Och là trùm cuối

Bác ko mua nhưng từ qua tới giờ hỏi hoài. Còn giọng điệu của bác thế này thì biết bác ntn rồi.

Ngon rồi. Chúc mừng bà con gà bay ăn đậm 2 cổ phiếu ngày 8/3. Ngưỡng mộ bác Khoai soi hàng quá chuẩn

1 Likes

Bác @Mrkhoai thấy con SJF lái đánh thế nào ạ. Hôm nay e thấy vào lệnh quyết liệt quá

Chúc mừng Bác. Em thì âm jvc 35% đã xuống lâu rồi. Ros thì còn âm 8% thôi. Hình như em nhớ là Bác cũng còn ros nhỉ

2 Likes

Em còn bác, mới trung bình thêm…giá còn 9.8 ạ. Hy vọng e nó về mệnh để về bờ ạ

Biết cái con c ấy. Tôi hỏi @MrKhoai đàng hoàng. Đang âm nên cay cú à

OGC là cty mẹ đấy,bác hay nói ngược thế nào đấy

2 Likes

Cảm ơn bác @Phucminh979 đã ủng hộ bà con xây nhà cho các bé mồ côi…chúc bác luôn mạnh khỏe…

19 Likes

Nà con kh nên cãi nhau…sẽ có hiểu lầm

18 Likes

Bác @stock2010 là bà con nhà Gà Bay bác ơi…bác ý đã ủng hộ 1 căn nhà 75tr cbo các bé…mong bà con kh nên hiểu làm nhau…bia đi bà con

24 Likes

Em hỏi bác đàng hoàng mà nó cứ xía vô

4 Likes

E vẫn ôm trọn bộ ROS JVC HAR nhé. Kiên nhẫn chờ về bờ …coi như lãi được số đang âm ạ hiihii

1 Likes

Bác ý không hiểu ý bác hỏi…nên thông cảm nhau đi bác…có tầu mới em pm riêng bác nhé

20 Likes

Chuận,bà con ko nên cãi nhau,pm nhau sdt là đi ăn uống hát hò thôi.Chú ý lúc say xỉn ko được ốp cả chai vào đầu đối phương để úp sọt

15 Likes

kkk… bia đi bác… chiều em 18+ CE rồi kìa

1 Likes

Dạ em đang chờ bác đây
Hụt 2 vụ CIG OGC rồi mà ROS vẫn chưa về bờ

3 Likes