GÁI 18+....CIG..và....OGC.........CP 5 Ce .......Quà 8/3/2022.........kính mời bà con chuẩn bị Valy lên tàu

Ha ha ha… e ạ A Gà… :joy::joy:

7 Likes

:smiley: :smiley: :smiley:

2 Likes

Em đang bị ho mà phải nén lắm mới phì cười đây bác

5 Likes

thiếu chỗ nào ta bù vào chỗ ấy…lên hàng là lại ngọt lẹm.

4 Likes

ơ… mình có trêu ai đâu mà cười…keke

5 Likes

Cổ phiếu phân bón nhạy với giá phân tăng lắm. Với lượng hàng tồn kho trên báo cáo tài chính Quý 4/2021 lên tới hơn 2500 tỷ thì BFC Quý 1/2022 báo lãi khoảng 500 tỷ là bình thường.

E thì chưa đc lên tàu chung với các bác, nhưng thấy mọi người sinh hoạt cộng đồng rất vui nên e ké vào để chia vui với các bác

Tụi e vẫn là đặc sản của A hàng xóm ó… hết nước chấm là hết nước chấm… keke…:yum::yum:

8 Likes

ghê ghê - hay anh chuyển đến làm hàng xóm nhà em hể…

3 Likes

Bản chất nó vẫn nặng tính đầu cơ, và lý do tăng mạnh là do chiến tranh nên e cũng không khoái lắm

Cô Vy hip anh ạ??? Khổ thân a tôi, lặn lâu quá cơ

2 Likes

:grinning::smiley::smiley:

1 Likes

ogc mai nắm giữ tiếp hay chốt đó các bác nhỉ

Mai VNI theo TT thế giới, xanh ngắt, ogc tím bác nhá.

2 Likes

chào bác đến với bà con chúc bác ở lại chơi vui vẻ … chú ý các khuyến nghị mua bán từ bác khoai và các bác có uy tín trong nhóm tránh fomo mua đuổi

2 Likes

Con gái em vừa viết chính tả xong báo với mẹ. Em hỏi con là: Xanh hết chưa? Không phải lần đầu em nhầm xanh tím với đọc gì lại quy ra 3 chữ số các bác ạ :slight_smile:

8 Likes

Ae ngủ sớm mai còn lên tàu, vk có nhắc thò cũng ngủ ko làm gì đấy.

1 Likes

cứ ăn ngủ với 3 chữ số là sắp lên hạng gà chiến rồi đó …

3 Likes

Haiza nay em f0 rồi. F0 cả trên thị trường lẫn ngoài đời 🥲

Em qua ngủ mơ thấy Cig nay xanh miên man,chả biết có phải do con Covid nó chỉ dẫn k nữa bác à

3 Likes