GÁI 18+....CIG..và....OGC.........CP 5 Ce .......Quà 8/3/2022.........kính mời bà con chuẩn bị Valy lên tàu

Mua xong hô cho đám đông đẩy giá thì tôi đánh thế thấy kiếm tiền cũng dễ, hy vọng không có lừa đảo gì

Dạ vâng e hiểu ạ. Tự chơi thì tự chịu trách nhiệm với tiền của mình thui chứ k có trách cứ ai được bác ạ. F0 đu đỉnh sau cú sập đợt trc tết em cũng thấy mọi thứ nó bt rồi :laughing: ra đảo rồi lại có lúc về bờ

1 Likes

Pic này không hợp với ông đâu

1 Likes

vâng bên này bọn em sinh hoạt cũng nhỏ lẻ với nhau , cũng không chào mời pr mua mã bọn em chơi để úp ai lùa ai cả . mua hay không là quyền của mọi người . lớn cả rồi ai cũng phải có suy nghĩ để ra quyết định với hành động của mình … mua đoạn giá nào đều có khuyến nghị fomo thì fai có gan chịu

3 Likes

Cảm ơn bác! Chúc bác Mạnh khỏe, NAV tăng đều!

2 Likes
1 Likes

E cảm ơn chị

2 Likes

Ôi vậy à em ko biết cứ tắm nữa chứ

2 Likes

Kiêng đc thì tốt bác ạ. Em 1 vạch rồi cơ mà vẫn ho đây bác

3 Likes

Chúc mọi người ngủ ngon ngày mai còn cướp tàu với bác Khoai nữa

4 Likes

Đừng quên cta có hẹn 9h sáng ngày mai… k xanh k tím k về

7 Likes

Ho thì lâu bác ạ, nếu bị hậu covid thì còn lâu lắm. Em xong đc 2 tuần rồi mà vẫn thỉnh thoảng ho,tim đập nhanh nữa

2 Likes

Ogc tầm này còn vào được k vậy bác.

1 Likes

Em chào mọi người ạ. Em thất nghiệp từ trước Tết đến nay. Nên giờ em mong được có cơ hội kiếm tiền lo cho gia đình. Mong mọi người cho lên thuyền cùng ạ. Bác @Mrkhoai giúp đỡ mình nhé. Cám ơn ạ. Giờ em ngủ và mai thức chờ ạ.

1 Likes

Have a nice day bác Khoai và phi đội Gà Bay. Chúc phi đội một ngày cướp tàu thành công rực rỡ :four_leaf_clover:

5 Likes

Làm sao để biết bác đấy đã pm cho mình ạ

2 Likes

Chúc bác khoai và cả nhà ngày mới an lành và may mắn ạ

5 Likes

Ah chờ giá công khai đi bác, thường bác Khoai sẽ pm cho các bác thuộc team chính của gà bay và bác nào ngẫu nhiên may mắn, ai dc ôm sẽ có hộp thư thông báo, còn ko bác chờ đi, tàu này bác Khoai bảo công khai sớm nên ai cũng có thể lên sớm

5 Likes

Chúc ae phi đội gà bay hôm nay cướp tàu thành công, gặp nhiều may mắn.

1 Likes

Chúc bà con một ngày mới giao dịch thành công và may mắn. Tài khoản xanh tím hết…

10 Likes