GEX - Cổ phiếu "nở hậu" và tăng nhanh

hst to thế này mình nhắm vào mấy thằng con của nó chơi cho an toàn như eib vix vgc

5 Likes

Eib và vix của nó khoẻ đấy bác. Tôi đang nghía 2 con này

4 Likes

nửa hả ông anh ruột @NgotMienTay. mà con này em thích a ruột ơi hehe

4 Likes

em ủng hộ mua eib. eib nhẹ hơn rất nhiều các ac

4 Likes

ủng hộ mua GEX ạ, vì e đang kẹp mã này vùng giá 24.2 :face_vomiting: :rofl: :rofl:

4 Likes

yêu gex quá chờ mãi mới có người pt hay cho xem. cảm ơn a Ad ạ

4 Likes

Thực tình bao nhiêu năm chứng trường bây giờ tôi thấy dòng điện đang vào phom. Gex Pc1 là chân lý. Các cụ có ý với 2 em này xin vào website của gex pc1 tìm hiểu để có QĐ đứng đắn

4 Likes

Quy hoạch điện 8 là mấu chốt của mấy a này. Bùng nổ về vật liệu thiết bị điện… gex chiếm thị phần số 1 ở vn

4 Likes

pc1 và gex nên mua con nào tăng tốt và an toàn ạ?

5 Likes

Hội nhóm lùa gà bọn này kinh nhỉ? Hô để thoát hàng hả bọn bây?
Nó về đáy éo thấy chúng mài hô mua? Tăng 25% còn hô hào để vào úp bô?
Quân 7 đức!

4 Likes

người ta chỉ kn dựa trên quan điểm, bác mua hay kg là quyền của bác, tiền của bác ai ép bác đc, trừ phi bác bị “đơ” não :shushing_face: :shushing_face:

3 Likes

hôm qua hst của nhà bác tuấn mượt giúp vni có một phiên bùng nổ, bắt đầu bằng eib tím. nên viết nhiều bài về hst của bác tuấn mượt a Ad ơi kkaa

4 Likes

con này hst khủng quá, tập đoàn đa ngành nghề. kg biết có đi theo bác V kg kaka…

3 Likes

Toàn mấy thằng môi dưới ất ơ

4 Likes

Khi nào các a mua cho em hay vs ạ

4 Likes

Mấy mã này em đọc mà honk hiểu đc nhiều lắm hix

4 Likes

A @Hoang_Khanh_Nguyen1 ơi, a có mua mã này cho e hay vs ạ? A có thích mấy con nở hậu kg ạ

4 Likes

Con này có cả BĐS KCN nửa. Nhìn sơ đồ cấu trúc doanh nghiệp phức tạp vậy chú Ngọt ơi. Hay do anh không chuyên lĩnh vực này chú Ngọt

5 Likes

nở hậu là như nào e iu

5 Likes

Dạ, a vào sg sớm nhìn e a sẽ biết nở hậu ạ

5 Likes