GEX- Đã đến lúc tìm điểm mua

Chán với bạn này. Nói đơn giản thế này thôi. Bạn ngoi lên hô hào phát. Thì tới hôm nay cũng giảm 7 line là 3% rồi. Đó lần gần đây để dễ hình dung

Từ cây 9/7 đến nay thì GEX cắm một đi xuống. Hô cho nó lắm vào. Thôi bỏ chiêu hô hào up bô đi @MinhPhuong ơi

Mng cứ chê chứ hôm nay tớ lại tranh thủ vợt :stuck_out_tongue_closed_eyes: Hôm trc out bớt, hôm nay cover!

Gex và Pc1 lại lên. Nhìn mà thấy thích anh nhỉ

Điểm mua và giá mua thì MP đã viết trên đầu topic của gex và Pc1 rồi. Viết rõ ràng để sau này có có cái kiểm chứng tránh tiểu nhân vào phá.

1 Likes

Gáy sớm làm j. Bao mã khác nó lên vù vù rồi đó. Mình chỉ nói hôm gần gây nhất bạn ngồi lên hô hào. Tính giá đóng cửa 23.7 thì nay cũng vỡ hết mồm mà. Cuối phiên kéo trộm Lê. 23.5

Kéo lên đầu topic xem MP nói giá nên mua là bao nhiêu rồi mới nói là hô hào chứ :slightly_smiling_face::slightly_smiling_face:

Sao cứ ăn không, nói có thì chán quá. Topic vẫn còn ở đây mà .

PC1 lên mạnh thì lại bảo là đầy con lên đâu riêng PC1. Nói vậy sao đỡ nổi nữa. Cố tình đeo bám còn gì . PC1 vượt 32 ai cũng lãi lớn rồi thì chốt đi nhé không sau này anh @MasterDua lại bảo đổ bô với lùa gà nữa . Ai còn kỳ vọng thì để lại .

Từ nay đến quý 3 MP chỉ có mỗi 2 mã này thôi

Cứ để xem.

22x mà lên lên xuống xuống bữa h mấy round rồi MP nhỉ

vkl, MP cứ ngoi lên cái là GEX ăn c ngay

Từ hôm gáy hô anh em 23.7 thì đến nay cũng mất 2.3% rồi. Nhưng vẫn tỏ ta đây tốt bụng và là cao thủ là sao vậy @MinhPhuong

Thế nên tớ mới luôn cảnh báo anh em, hết sức cẩn thận các chiêu luật gà. Ko thừa đâu anh em nhé

vix ra tin được phát hành rồi, chắc a mượt cũng sắp kéo gex

E cầm GEX mà, bác đừng trù nó :)) cơ mà cầm con gì MP hô con đấy là e run lắm

Đây là phiên mà @MinhPhuong lại nổi lên để hô hào anh em vào đây. Đóng cửa 23.7 thì nay anh đã biết kết quả thế nào nhé.
Bỏ đi mà làm người tử tế thì hay hơn

Múc thôi Anh em

Lúc ngon ko ai múc chán thế

image
Em bán ngay đáy rồi các bác :joy:

Miễn có lời

Mua 22.5 là chuẩn rồi, giá đang được cá mập gom thì phải