GEX: Dự Báo Tháng 6

pic vhm chuẩn mà hihi

2 Likes

toàn mấy ông mới đọc phán bừa hihi nhìn như mấy ông cuối tháng trước trong thớt idj í hihi

1 Likes

hơn 1/6 vốn hóa tương hơn 16.6% đó bạn ơi, nhưng theo bài viết thì có thể sâu hơn nghĩa là cần theo dõi thêm để kết luận chính xác nhưng hơn 16% là ít nhất

6 Likes

đang xem nại các dự đón cũ, xong sẽ nhận xét sau nhé ông uôi

2 Likes

https://f247.com/t/aps-canh-bao-ca-map-xa-hang-th6/513316/42

5 Likes
5 Likes

bạn suy luận ngược rồi, đúng phải là do pp mình chuẩn nên mình mới tự tin lên cảnh báo rủi ro giúp cho cộng đồng ndt

7 Likes

Mình thấy đúng nhiều mà. Cũng nhờ nhận định của bác chủ mình đã bán API giá 16, ko thì để ôm hận.

3 Likes

xem nại thấy có mấy pic như eib hdc dgw cảnh báo xong nó rớt cả hơn 50% luôn ông uôi, ngồi im có mà lỗ sấp mặt chứ tối đa cái chi rứa

2 Likes

Dig đó, nhận định đỉnh cuối tháng 5 giờ hết mịa tháng 6 rồi chưa rớt mạnh :))

đang vào pha bơm tiền, thời tiền rẻ chuẩn bị đến mà cứ đi chim lol thế này thì còn bị thiên hạ chửi nhiều

tớ có xem pic đó rồi thấy lúc chủ pic đăng là đang tăng sau đó đi ngang và có lực giảm cho đến giờ như vậy là đúng có tạo đỉnh tháng mà cậu

2 Likes

mấy ông đi chửi mới là thất đức ông uôi

Mai GEX rít tiến lên 2x

1 Likes

Lúc chủ pic đăng là giá 20.x hô xong tăng lên tận 22 rồi chỉnh lại, lấy mốc 20.8 làm bằng đó bạn, với cả lúc tăng chủ pic bảo soi theo tháng, giờ hết tháng tới nơi lại tính theo phiên là sao bạn :)) quánh chứng theo phiên à, cái nhìn theo tháng và giờ đúng 1 tháng rồi :)) lại bảo có lúc nó giảm chết haiz thật

ý mình là lúc đăng xong thì giá dig cũng chững lại và cũng có lúc rớt dưới 20 nên tính ra nán lại lúc giá trên 21 là có lý mà
với mình đâu thấy chủ pic đổi qua nói sẽ tính theo phiên đâu bạn nhỉ

Đóng nến tháng 5 là 21.35 giờ chưa hết tháng 6 tính hiện tại 21.85, vậy xu hướng là sw chủ đạo chứ có rơi như chủ pic cảnh báo đâu :)) mà cơ bản cổ đông dig có 2 loại 1 đánh T ăn line 2 cầm về 9 cũng méo bán vậy pic cảnh báo thế có tác dụng j :)) hỏi theo đánh T thì trả lời tầm nhìn theo tháng, hỏi theo tháng thì trả lời có lúc giảm ko những T mà còn T0 mới chịu, hài thật

1 Likes

Theo chủ píc T+ tức thời ok . Lâu dài dễ tẩu hoả lắm

Rớt dưới 20 là bạn trade theo phút à bạn, hay bạn là chủ pic lấy nick khác ra vại hoặc lại là tín đồ của chủ pic :))

T+ thì cảnh báo đó vẫn sai mà bác :smiley: biên sw mà kêu rớt ít nhất 16% :)) hãi thật

1 Likes