GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Thị trường biến động như này con nào chg sàn

hôm trc lên hơn 49 đang tính đặt lệnh bán, lu bu cv quá e quên nay tới công chuyện luôn

Đầu tư đừng chờ đợi oxi. Hold đi k sập đc đâu các bạn ạ. Bán chán r. Mai xúc đi kk

Sáng mai đè mấy e gà bán ra chui vào nn, chiều kéo xanh

1 Likes

Dầu sôi lửa bỏng bác MP lên củng cố niềm tin cho ae chút

Trong lúc chưa rõ GEX sẽ lên hay xuống thì mời các bác giải lao, sang đây nghiên cứu 2 con này an toàn hơn, ổn định hơn. Mà nếu sắp tới 2 con này vào sóng tăng thì có khi GEX lại gọi bằng cụ nhé:

Không biết anh em thế nào, riêng mình vẫn nguyên niềm tin cùng MP theo đuổi Game GEX khủng này

Vẫn vững niềm tin - Bền ý chí. Target 200k/CP đủ cơ sở

Bao nhiêu năm nữa vậy bạn ơi

Sáng lại vào thêm, chart sàn chung thủy mà khớp lệnh gd vẫn 15tt trong chưa đầy 1 tiếng. Nhìn bảng điện sướng cả người.

1 Likes

Hàng MP đã trải qua em VIX về 19 rồi ha ha nên cứ MP mà lập píc là chạy thật nhanh

Gần 16tr rồi, phiên này thanh khoản cực lớn. Anh em đã chờ đủ lâu không chờ thêm được nữa.

t ước có tiền để vào gex hôm nay, nay phiên cuối sale của toàn thể thị trường, ae thaoir mái

May qua gom kịp giá sàn

Vẫn trọn niềm tin vào 1 Deal điển hình của năm…
anh em vững tày nhé

Hôm nay mà GEX xanh, anh em lại khen anh mượt lắm nhỉ

Hồi sớm thôi kkk

GEX nay trần thì tuần sau tím cả tuần

1 Likes

Phiên hôm nay có thể đảo chiều mạnh nếu thị trường phục hồi. Anh em ai ngồi đâu vững ghế ở đấy.

2 Likes

Đấu giá đất chẳng liên quan đến ngành nghề chính của GEX , Nhưng cổ đông vẫn ném bán GEX qua cửa sổ không thương tiếc. Như vậy thì GEX giữ lại những cổ đông này làm gì. Tốt hơn hết là cho chúng lượn đi.GEX mới đi đường dài được.

22 Likes