GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Gắng lên bác. Cùng lắm là cuối năm sẽ có quả ngọt. Quý 2 doanh thu cũng sẽ tốt lắm. :muscle: :muscle: :muscle:

Nếu ứng người thân tiền ngay mà múc h thì ngon. Sau đó đợi tiền thưởng về trả lại. :wink:

1 Likes

https://baodauthau.vn/gelex-trung-goi-thau-mua-cong-to-gan-273-ty-dong-post123931.html

1 Likes

Trước anh em đồng lòng gex 200. Giờ 3x khiêm tốn thế bác

:))) thông cảm bảo vệ nghèo hèn sao so được với a tỷ phú :))) ngta qua kia hỏi thì ông gào lên :>>> cùng đu ít cổ phần mà gào lên như thể t là bố chúng m thì a cũng chỉ là thằng rẻ rách thôi. Ngta im vì bt ngta gáy nhầm gáy sai còn anh thì sủa bằng được để thiên hạ biết là ■■■ biết sủa đấy :))) vô văn hóa nên nói không lại được thằng bảo vệ quèn như tôi là đúng rồi :>>> thẹn lòng đi nhé

1 Likes

Sau 3 ngày bị chửi không dám ho he, giờ lại vào xủa hả mày…
Mày nghĩ người ta chưa rõ bộ mặt của mày hay sao, con chym lợn cò mồi :joy:
Cả pic chửi đến nỗi Mods phải xoá bài mà còn gào mồm lên được nữa hả con :joy: :joy: :joy:

Theo bạn quá tuần gex chạy hay giảm về vùng đáy 17/5?như bạn nói ngày 17/5 lái mua vào và ra hàng 19/5 thì quá tuần nó có lên đc ko?hay nó sẽ đạp xuống gom lại?

Đang trong time nhạy cảm, lái không dám đạp nữa đâu bác ạ…

ít nhất trong thời điểm này bác ạ, tôi tin GEX sẽ có nhịp tăng tốt trong dài hạn! cầm cp tốt thì cứ hold thôi!

Phiên hôm 20/05 là phiên hấp thụ T3 cho 17/05. Hôm qua lệnh chạy rất tự nhiên. Khối lượng hấp thụ tới 13tr là rất tốt. Trong khi phiên 17 chỉ 12tr. Trong từng phiên ko chỉ có người mua mới mà còn rất nhiều bạn trung bình giá. Theo quan điểm riêng của mình thì tuần sau sẽ khả quan. Đa số các nhà đầu tư đã vững tâm lý và sẵn sàng giữ tới mốc 3x. Vẫn xin chúc mừng các bạn bắt đáy và chốt lời thành công trong ngắn hạn. Còn riêng mình vẫn tin tưởng về giá trị cốt lõi của công ty và nắm giữ cho dài hạn, sẽ gom thêm nếu có chịp chỉnh sâu. :relaxed: :relaxed: :relaxed:

1 Likes

Nãy mới ngồi cafe với những nhà đầu tư thì họ có một câu chuyện phím vui thuộc hệ tâm linh phong thuỷ. Nhưng có đúng hay không thì 1 tháng sau mới kiểm chứng được. Ngày 17/05 là ngày VNI đảo chiều tăng một cách mạnh mẽ. Trùng hợp thay thì ngày này là ngày Thanh Long hoàng đạo, ngày rất thuận lợi đối với việc kinh doanh, thăng tiến. Có thể đây là mốc chuyển mình cho việc thăng hạng của VNI. Sao Nguyệt Đức thể hiện sự sáng sủa hanh thông. Tượng trưng cho thuỷ triều lên của VNI sẽ diễn ra thuận lợi. Dù đây là một mẩu chuyện vui nhưng sẽ được kiểm chứng sau 1 tháng nữa. Hihi. :yum:

1 Likes

GEX hôm nay nghe có vẻ cứng, nhưng thị trường chung hơi xấu

1 Likes

Quá yếu, cứng gì mà cứng. TT đỏ là nó xung phong giảm đầu tiên.

1 Likes

Đấy gọi là yếu sl

Tầm này thì cứ nằm im mà thở thôi, cũng chán gào thét rồi…
Vợ mình đã bảo là “coi như để dành làm của hồi môn cho con gái cưới” mà.
GEX nó có về cái máng lợn như FLC bây giờ thì vẫn dư tiền mua mảnh đất cho con, kệ con mịa đời đi các bác :joy: :joy: :joy:

4 Likes

Toàn lệnh to, giât vài phát bay hết hi vọng. có cục tới 600k.

1 Likes

còn mai nữa là Tuấn Mượt đến hạn mua 10tr cổ rồi, không biết tình hình mua bán đến đâu rồi nhỉ

1 Likes

Mong tuần này có tin tốt của Tuấn. Vĩ mô ra tin xấu quá. :sweat_smile:

1 Likes

mong là mai mua kéo GEX. Nay ra tin mua rồi mà GEX đỏ thì cũng hơi buồn

1 Likes

chính ra nay sàn, hở tí là sàn, dhs