GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Chuẩn khó nhằn vãi, 1 khi đã cắm đàu xuống thì ít nhất cũng 1 tuần mới thấy bờ

E cũng định rời tàu mấy lần r mà cứ tiến, thấy giá ngon lại múc để giữ tiếp chứ :frowning:

Mục tiêu ngắn hạn lên đc 5x k các bác

38 ngon rồi

Các cụ cứ nản đi, các quỹ nó vẫn cứ mua ròng gia tăng tỉ trọng thôi.

Quỹ nó sẵn sàng ôm cổ phiếu dù đi ngang hàng tháng thậm chí hàng quý hàng năm. Nhỏ lẻ mà thế thì có mà đi viện bác ạ :smile:

ko biết chừng nào a mượt cho về bờ

Tuấn mượt dồn tiền gom vix r, ae cứ xác định làm cổ đông dài hạn

33.x nhỉ, sóng hồi vừa rồi coi như GEX bỏ, nhịp điều chỉnh lần này kèm thị trường chưa tích cực, liệu có trụ được? Căng.
Nếu thị trường điều chỉnh sâu, với lượng phát hành khủng năm 2021, liệu GEX có về nơi bắt đầu không nhỉ, 2x hè? Căng.

2 Likes

GEX chắc hết game rồi. GEE lên sàn tăng như điên, còn GEX thì xuống dốc, tk càng xa bờ. Thứ 2 mà giảm >3% thì bán luôn qua cảng biển, thép dễ chịu hơn

Đọc comment toàn thấy văn mẫu của đám con nhang đệ tử vix :)))). Thế này thì chắc anh Tuấn lại gom mạnh vùng 35 rồi

Lại lên 5x thôi :))

Thị trường mà, phải qua rồi mới biết chắc được. Mới chủ nhật đã tính atc thứ hai thì ai chơi được.

Ui, vậy là đội Vix chiến à bác, đội này bựa lắm, như hồi chiến Vix, đạp -50% từ đỉnh mới cho hồi lại.

Kinh nhỉ? Vậy thôi nay tôi bán gấp mã này, chờ về 2x múc =))

Nay xuống dưới 37 thì ôm hàng chạy thôi, hold làm gì nữa.

Sáng vừa ra bài thì thấy có dấu hiệu phục hồi, ngon vậy ai chơi :roll_eyes:

Thủng, về 36, gom tiếp :ok_hand:

Hồi đâu mà hồi bác, lại đâm đầu xuống đáy rồi. Con hàng xu khỏi tả, thị trường xấu quá nó muốn lên cũng không được.

Lướt lại tham khảo những comment của tôi để hành động hợp lý