GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

NĂM 2021 ĐÃ QUA ĐI THỜI CỨ MUA LÀ THẮNG CŨNG ĐÃ QUA ! :coffee: :sunflower:
Để tiếp tục tiến xa hơn trên thị trường chứng khoán điều ta phải làm là gì ???

• Nhận thức nhiều hơn, hoặc thâm nhập 1 lĩnh vực mới.
  • Để làm được điều đó ta phải chấp nhận mạo hiểm, mạo hiểm lại luôn đi cùng may rủi, có nghĩ là ta lại có thể thua.
  • Ta ko thể khám phá ra những đại dương mới trừ khi ta có đủ can đảm đi xa đến nổi không nhìn thấy bờ biển nữa
  • Bạn ko thể chơi trong điều kiện an toàn và mong đợi thời cơ sẽ đến với mình, cơ hội tốt cách mấy cũng ko bao giờ an toàn, luôn có rủi ro đi cùng, rủi ro có tính trước được hay ko thì cũng rất khó nói.
  • Rủi ro càng cao thì thời cơ càng thuận lợi vì rất ít người dám trãi qua thử thách ấy

Dòng thông tin bắt đầu chuyển dịch rồi. Dòng tiền sắp vào mạnh kkk

Hỗ trợ cứng rồi, không chừng lần này muốn vực dậy thật để hút FDI. Gex thì đánh theo ý chí quá, đợt này rung lắc mạnh nhỏ lẻ thoát sạch,với dấu hiệu thị trường tốt (nếu hold được) thì áp lực T+ giảm hẳn.

Lại đi ngang hay gì :weary:

Xả kinh quá @@

Ủa em? =))

Gex kiểu đi ngang 1 năm đánh lên 1 tháng. Đánh cho cổ đông sốc óc quá. Toàn trên bờ rồi lại xa bờ

Gex khó nhằn lắm

1 Likes

Sáng sớm ảo ma chút cho đời nó tươi ạ :rofl:

Nó xả như sale 11/11 ấy mà em cmt làm anh giật mình =))

Cháy máy, đợt này không ra hồn dám nđt lôi Tứn ra chửu hàng ngày như cổ đông PAN chửi lão Hưng Lùn.

Bản chất khác nhau bạn ạ. Lái đánh Gex đoạn vừa qua rất khó vì hễ cứ nhích lên là áp lực chốt lời dập xuống, còn đè thì mất tiền nên buộc phải đi ngang thôi.

Còn PAN là lãnh đạo mất dạy. Nó khác =))

1 Likes

Media đang hướng về bđs và sản xuất. Gex có hy vọng.

E cũng hi vọng e này lâu phết rồi đấy bác ạ mà đánh nản quá

Thị trường ổn thì GEX tăng mạnh chứ không đơn thuần ăn sóng ngắn với hồi đâu anh em. Cơ bản tốt, lái khỏe hợp mọi size tiền, lướt và giữ đều OK ạ

Nay gex lấy lạ đà tăng. Ma kiai lại vào trend thôi

Giá này của GEX đang hấp dẫn về định giá Chart dài hạn vẫn là đang trend tăng. Hy vọng mai làm quả tím cho khí thế cái nhỉ lâu lắm rồi chưa thấy máu tím của e nó :((

Ngồi đợi e nó tím chắc đến mua quýt =))

con GEE tăng gần gấp đôi, GEX sở hữu 80% mà sao GEX chưa chạy nhỉ

Nhỏ lẻ cầm nhiều gex quá mượt ko dại gì đánh lên ăn bô của ae đâu. Cty ck bên tôi căng MG gex từ đầu tháng mà chưa thấy nhả ra