GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

A Tuấn tập trung cho Vix rồi Gex giờ chỉ lanh quanh giá này thôi không giảm mạnh và cũng không tăng được nữa đâu,ít nhất phải hết quý 2 mới có xu hướng mới,tạm thời đi tìm những con khác để tìm kiếm lợi nhuận đi các bạn ơi,chân tình

2 Likes

Lúc mọi ng chán thì nó sắp chạy chăng? :smiley:

Gex thì con lâu ha ha

Vừa rồi là thời gian tung hô Tuấn mượt, giờ và dài dài nữa là thời gian bị chửi…đến khi nào dân tình cạch mặt thì mới có vòng mới.

Sắp có mùi rồi các bro ơi

Mùi gì vậy bác

Mùi tiền chứ gì =))))

Con nào chứ con Gex e nghĩ còn lâu lắm ;)) trc e vào 51 mà phải cắt 38 đây đợi chạy muốn lòi con mắt luôn á

Gex này giờ vào đc ko ạ

Doanh nghiệp người ta làm ăn, kinh doanh, sản xuất, kể cả đầu tư dự án, game nọ, game chai thì cũng phải có time chứ lấy đâu ra lúc nào cũng chờ tăng, bay chạy… đến mấy trục % trong 1-2 tuần. 1-2 tháng. Có đánh bạc. Chưa kể tiền mình bỏ ra, lại đi nghe tin 1 người đâu đâu, thỉnh thoảng lên nói vài câu, nhử nhử vài game abc… khác gì hoa hậu trên Cafe F. MA, MB… MP vớ vẩn tỉnh đi, ngon thì nó im gom, lên rồi nó mới nói hay nói tốt, rồi nhẩy vào ăn đầy bô vào mặt.

1 cây ce là chạy

Chạy qua chạy lại, hay là các bác chờ ăn cổ tức như em cho nó vuông ạ :stuck_out_tongue:

Mượt chi 800 tỷ mua vix thì tiền đâu m kéo gex.

1 Likes

Tiền đấy có khi của ae ấy chứ :joy:

1 Likes

Tháng 9 lại lên ạ

Trông thì xanh đấy, nhưng mà nó lạ lắm :roll_eyes:

Sáng mua chiều xả, Gex tầm này kém hấp dẫn quá

1 Likes

a e kẹp hàng gex tầm này chắc tuỵet vọng mà cắt thôi

Mấy nay đánh chán thật sự. Còn đâu ngày xưa :disappointed:

Cứ lên là bị xả, các ông toàn vác hàng ra bán non