GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

dự là ngày mai lại CE

Tháng trước vừa cắt lỗ gex đọc xong bài này cảm giác bản thân hơi sai sai :frowning:

2022 mới là lúc cuộc chơi của gex bắt đầu

1 Likes

Cảm ơn các thông tin của MP đưa ra nhưng theo mình thì gex lên được 120 là căng, 200 thì hơi quá

Riêng khoản gom đc vgc về thì nó cũng thuộc dạng nặng đô rồi bác ơi, còn chuyện tương lai thì cứ chờ xem. Dù gì bqt gex toàn các thánh đầu có sỏi k đùa đc đâu :sweat_smile:

Q1 mà lên đc 7x thì mình còn tin

E thì k nói về giá mà chỉ dám nói về nội lực của cty thôi, chỉ nhìn về mảng điện gió và NLTT của nó và xu hướng thế giới thì biết chỉ có ngày càng lên chứ ít có giảm lắm

1 Likes

Và còn chưa kể các mảng của gex đang giữ hiện tại ở VN còn khá mới, đến khi phổ biến các tay to nhảy vào thì gex nó cũng thành trùm cuối luôn rồi haha

MP mà đã hô thì uy tín chặt luôn ý chứ, ALL IN : ))

Trước LB cũng hô giờ đến MP cũng lên tiếng, đầu năm đã tím, dòng tiền to đổ vào … etc, quá nhiều điềm báo :relaxed:

1 Likes

4x vẫn là quá rẻ cho 1 con hàng bluechip :ok_hand:

Chuẩn r, mình ôm từ đợt LB mới lập topic đến giờ vẫn cứ có tiền là múc thêm ít một. Chờ ngày hoa nở không hối tiếc :rofl:

GEX lên bluechip thì FLC chắc cũng phải lên bluechip nốt nhể

DIG CEO vượt 100 rồi . Gex có sub2 niêm yết phát triển cả 10 000 ha đất thì còn kinh khủng

Trong khi giá còn 4x

1 Likes

News : mới có chủ trương lấy thêm 1000 Ha giáp phía tây HN

16 Likes

Sub2 có phải công ty bất động sản hạ tầng Gelex không?

2 Likes

khủng thật sự bác Minh Phương ạ, có thông tin gì hot bác chia sẻ thêm cho anh em nhé. Sub khủng vậy thì cty mẹ sẽ như thế nào nhỉ?

GEX mạnh mẽ quá nhỉ. Quý I có đạt 7x ko bác chủ top

1 Likes

úi giồi ôi 10.000 ha =)) cụ 7 bảo r, cứ có đất là giàu, đến cổ lởm còn tăng, Gex sở hữu quỹ đất khu trung tâm và khu công nghiệp dã man thế này thì kinh lắm đây =))

Gex phi lên 100