GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Cty nó 800 triệu cổ lận,nuốt cái ngón tay thôi. Quan trọng là mặt bằng chung đã bay cao, thì Gex lại quá rẻ.

Bị Gex giày vò bao lâu nay lần này hi vọng được gáy lâu :sunglasses:

tây nó múc liên tục vậy thì DN phải ngon mới mút
Nay nổ vol nến dài break out

Giờ mới lên à các bác? =))

Haha tớ bh ko dám nhắc Gex luôn. Tuỳ a Mượt quăng đi đâu thì đi :rofl:

GEX và VWS là 2 cổ phiếu tốt
VWS có khá nhiều đất vàng. Giá đang 18, vốn hóa trên thị trường chỉ hơn 6 chục tỷ. Riêng miếng đất 650 m2 ở phố cổ Đường Thành quận Hoàn Kiếm đã giá trị gấp mấy lần vốn hóa của công ty. Bên cạnh đó VWS còn nắm trong tay nhiều hecta đất vàng khác
Bỏ ra 35 tỷ thì mua được quyền chi phối ở công ty này rồi. Nếu muốn mua 10% để ứng cử HĐQT thì cũng chỉ cần vốn hơn 6 tỷ thôi

Gex có tín hiệu phi nước đại rồi phải không các huynh ?

Lịch sử có nhiều phiên như hôm nay, rùi đâu lại vào đấy, cẩn trọng!

4 Likes

Nay cua trong lỗ chui ra nhiều phết :))

đấy là lúc index chỉnh về 1450. Giờ vượt 1500 và các CP khác bắt đầu đắt cũng như vượt đỉnh thì giờ khác nhiều đấy

1 Likes

Thanks bác :+1:

Lâu nay thấy yên ắng tớ tưởng bạn xuống tàu rồi cơ í. Nay Gex chạy anh em cũ lại có dịp sum họp :stuck_out_tongue_closed_eyes:

1 Likes

Là chán ko buồn nhắc mặc kệ nó đấy. Chưa ăn đc Gex thề ko xuống tàu :laughing: mỗi tội ĐHCĐ gex muộn hơn nhiều bên, tận tháng 6 =)))

Chà, các huynh nói thế thì em F0 đứng ngoài cách ly chờ T3 test lại âm hay dương tính rồi tính tiếp.
Thanks !

Trụ u40 ko? Hàng tạo sự khác biệt. Hôm nay xác nhận vượt 4x là bước vào chu kỳ tăng trung và dại hạn. 8x thẳng tiến.

Vẫn nắm dù cao chót vót, vẫn tin MP!

Trước tôi không thích Minh Phương vì lên bài xong bỏ chợ. Nhưng gần đây thấy Minh Phương giao lưu nhiều nên bất kề GEX không lên thì tôi vẫn thấy đáng trân trọng

Chân sóng… ạ :ok_hand:

Không lên thì Tuấn nó sẽ buồn lắm haha

Nước ngoài lại xúc vào 1 triệu rồi đấy