GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Em cứ 3x gom liên tục. Nay 40 cũng vào thêm. Dòng tiền đổ vào thì không được cãi :sweat_smile:

1 Likes

thôi kệ. giờ ít quan tâm tới chúng việt bác ạ. Dạo này em đánh ETF mỹ. Xoắn ra phết

Em vừa ôm GEX phiên ATC 40.1 kb tuần này còn điểm mua để gia tăng thêm kh các bác nhỉ? :)))

Các bác khen ít thôi, Lình xình cả tháng trời loanh quang 37-39, hôm nay mới lên dc chút, Khen quá nó lại đạp đấy.
Chửi ác vào thì nó lại chạy !

Con này hoặc là chửi, hoặc là để đấy và quên, đừng nhắc, thì nó chạy. Thấy chịu được thì chơi, không thì chơi em khác, tội gì phải ôm vào rồi dày vò?

1 Likes

Lý do duy nhất dày vò cổ đông: em nó quá đẹp mà bị đạp giá.

Mấy con hàng rỗng ruột thì tím trần bung xả.

Phiên 23/3: Khối ngoại đẩy mạnh mua ròng gần 1.030 tỷ đồng trên cả ba sàn, “gom” hàng trăm tỷ DGC, MSN, GEX (cafef.vn)

mấy KHO không biết có bao hàng mà chúng nó coi thường anh Tây nhể, cứ sọc như chốn không người :slight_smile:

hàng như DXG còn 46 thì anh em GEX mới lên 1-2 lines thì ăn thua gì

tây nó gom ba ngày hôm nay r

Gex lâu quá MP ạ :disappointed:

Tây ngưng mua là chững hẳn. Đà này anh em ôm nhận cổ tức còn ngon hơn. Không biết xưa giờ blđ có minh bạch trong kê khai lợi nhuận và chia cổ tức không Minh Phương nhỉ?

Nền vững, nén chặt. Trọn một niềm tin vào GEX :+1:

nay nước ngoài xông ra múc cả công ty con VGC của GEX

VGC năm nay quý 1 nghe phong phanh lãi đã gần bằng kế hoạch năm

cho nên GEX nó chắc lắm, những gì ngon nhất đã đưa về GEX cả

công ty con VGC đã được các anh xuất phát + công hưởng tây xúc hơn 600K. cái gì ngon thì mãi ngon

MP mấy nay gom all in Gex rồi nên theo dõi nhịp đập chia sẻ cùng anh từng khoảnh khắc hehe

Giờ này thì nhường cả cho các anh ý thôi @MinhPhuong ah

Hôm nay mẹ con nhà hoa hậu sẽ cùng cởi trần biểu diễn

tùy anh em thôi . Đến chu kỳ mà anh em bỏ lỡ cơ hôi thì tiếc sau ráng chịu

1 Likes

Các thế lực thù địch (các KHO) vẫn muốn dìm GEX thế