GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Dòng tiền bận đi cứu FLC rồi @@

Cũng phải nhìn nhận Gex kinh doanh thật, có kết quả, mức giá hiện tại phù hợp nội tại DN, nhưng chưa có gì đột biến làm động cơ tăng giá nên thời gian này chưa phải thời điểm để tham gia, chôn vốn đầu tư, nó không có câu chuyện riêng hay theo sóng ngành cụ thể như DXG ASM hay PET,… các bác có thể tham khảo cân nhắc đầu tư phù hợp với dòng vốn.

2 Likes

Vâng cảm ơn bác

Chưa có vòng mới thì chôn vốn thôi

T2,t3 mà ko vượt 40 . cắt lỗ cơ cấu lại

chứng khoán là trò chơi tâm lý, khi dòng tiền chốt lời con này sẽ nhảy sang con khác. Mình bắt từ 37,65 nên cũng không lo lắm. hi vọng nó sẽ về tới 48. ít nhất là về 42 cho bà con về bờ. hihi

Gấp vậy người anh em, chưa công bố BCTC quý 1 và nội dung Đại hội cổ đông kế hoạch 2022 mà xuống tàu thì cũng tiếc đấy.

1 Likes

Ò. Gia hạn hết tuần sau. Úp cheng mà ko kéo lên dc thì

Đúng thật con hàng làm nhiều cổ đông nản chí, nên tuỳ sự cân nhắc mà cơ cấu lại danh mục giảm tỉ trọng.

Do xác định đầu tư lâu dài nên trừ thông tin bất lợi, mình sẽ nắm giữ đến khi về đỉnh cũ rồi tính tiếp. Các cty con Gee VGC đều tăng giá thì con mẹ cũng không thể bị định giá thấp.

E cùng quan điểm với bác. Vấn đề là thời gian thôi đợi lái gom đủ hàng là kéo lên ngay

Con hàng này làm ae nản thật, nhg cắt sớm thế lại tiếc đấy

A tuấn sắp kéo rồi ae kiên nhẫn thêm chút nữa

mới lên thêm 1 ít gex giá thơm

VIX của a Tuấn chạy tốt. Tiền tự doanh của VIX và tiền huy động đợt vừa rùi sẽ kéo GEX thui.

đã vượt mốc 40

Không biết có xìu nữa k?

Tăng mạnh em về bờ r các bác :))

Nhiều bác kẹt 40.x chờ xả hay sao vậy :slight_smile:

Chỉ báo đang đẹp mà ko lên dc thì chịu. Macd cắt lên, bolinggerband thì hẹp

Tội ghê chưa, lênh đênh bao nhiêu tháng giờ mới vào bờ. Khổ