GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Kỉ lục chưa nhỉ, từ hồi tháng 11 chưa thấy lại, cao nhất 21tr thôi

Tốn sức kéo lên đến đây rồi còn ngại ngùng e thẹn gì nữa không biết à.
Hay là sợ hở gap sẽ kém xinh Kiều nhỉ?

Từ 3tr đến 33tr, cầm gex ca bài Sóng gió :rofl:

Chắc 1 số a ysl nên ra sớm

1 Likes

Trao tay vol dữ vậy mà giá cả ngày lại bất động :grin:

Gì vậy ba, cả phiên đang ngon bố nào kéo cái bụp về lại điểm bắt đầu :joy:

nhìn Volume khối lượng giao dịch sẽ biết được tại sao đây là Siêu game lớn nhất năm 2022 / Bao nhiêu các anh cũng múc, để chuẩn bị cho big game 2 Sub niêm yết sắp tới. MP chỉ cần nói đủ ý vậy thôi.

25 Likes

Gex group có điện mặt trời không nhỉ? Hôm trước bác bảo có bác bảo không @@

Nó có dự án điện mặt trời trong Ninh Thuận hay Bình Thuận gì đấy. Lớn lắm

1 Likes

Nay bị nước ngoài bán ròng 69 tỷ, may mà vẫn còn tham chiếu đấy. Nói chung ngắn hạn tiến về đỉnh cũ thì dễ bị chỉnh. Còn nếu cp khỏe thì ngày mai hoặc thứ 6 lên lại ngay.

4 Likes

Cảm ơn MP rất nhiều nhé, GEX thì các bác nọ cũng phím trên f247 nhiều rồi, nhưng sau tháng 12 suy tàn thì thông tin của MP thổi một làn gió mới tươi đẹp làm anh em phấn khởi hẳn.

4 Likes

có gelex ninh thuận đấy, t cũng vừa lên search gelex điện mặt trời

2 Likes

Độ khỏe của GEX là không thể bàn cãi… trừ khi lái lại dòm ngó thòm thèm nó lại đánh :rofl:

Hẳn 70 tỉ, không biết có cơ cấu gì không mà nay bán lắm thế

Thanks các bác ạ

Nó chốt lãi thôi. Nó ăn % ít nhưng vol to ăn quả nào chắc quả đấy. Ko như NĐT cá nhân như mình. Đội tự doanh gom GEX từ 34.x, nên chắc cũng sẽ chốt dần từ giờ đến đỉnh cũ. Nói chung chặng đường x2 tài khoản vẫn còn gian nan lắm.

1 Likes

Còn 5 nhà máy điện gió sắp đi vào vận hành nữa, tăng sản lượng điện quốc gia và ngồi hốt bạc thôi. Tầm này không đu đỉnh nữa mà làm cổ đông chiến lược luôn :rofl:

1 Likes

Bác đu từ giá nào đấy? Em đu từ 3x nuôi mộng 7x, nói thì xa nhưng con GEX hay quá không bỏ qua được.

3x là ngon rồi. T ăn 1 nhịp rồi, gom lại từ 37 - 40, cũng kỳ vọng nó đánh như DIG.

Tiền các anh không thiếu, để biggame thì khối lượng mua phải đủ
còn luận bàn về giá thì anh em tự nhìn, tự so sánh, so với các blue khác cùng thời, cùng quỹ đất thì đang ở cái giá đủ rẻ để các anh thích. Vậy nha các anh, Thiên cơ bất khả lộ

13 Likes