GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Hôm nay mới thấy anh em quan tâm Gex rất đông,hơn 300 anh em đang xem post

Thật sự ôm 4 tháng hay nửa năm ko vấn đề gì, Vni chỉnh cũng ko sao, mình hold đc, gồng đc. Nhưng tin tức liên quan đến chủ DN lại là chuyện khác, hoang mang thực sự ấy

2 Likes

Đúng thế, nếu có niềm tin thì cầm bao lâu cũng được. Nhưng kiểu tin như này mình phải theo dõi phiên chiều rồi quyết định :frowning:

1 Likes

bác nói đúng rồi, em trải qua mấy đợt cổ phiếu lao dốc mạnh mà vẫn hold được. Nhưng tin này thì hoang mang thật sư. Chủ tịch nên lên tiếng chứ im lặng ắc có biến như quyết index

1 Likes

Tin thất thiệt như này thì…

Mình ôm GEX cũng mấy tháng rồi, cũng mua trung bình giá nên mấy hôm rồi cũng về bờ, lãi chút ít nhưng mình không bán ra. Sáng nay lúc ATO mình có để ý tới 2tr cổ giá ATO, hơn 1tr giá sàn. Bên mua lúc đầu chỉ có khoảng 80k, rồi lên 800k rồi lên mấy triệu rồi hốt hết ATO đó. Câu hỏi đặt ra là NĐT có dám bắt đáy không? VGC lãi lớn và GEX hưởng lợi, các bạn hãy cân nhắc trước khi bán ra nhé. Hiện tại tất các mã khác như IDC, GEX, MHC, VIX, VGC đều bị ảnh hưởng rất lớn bởi tin đồn này.
À một điều nữa là thường giảm mạnh thế này, gãy hết hỗ trợ MA… thì sẽ có phiên hồi kỹ thuật để cho các bác thoát, nên các bác cũng không cần phải bán tống bán tháo đi đâu :smiley:

1 Likes

chưa đính chính có 2 khả năng: 1 là thuận đà im để gom thêm xong đính chính; 2 là thật. Anh em cân nhắc 50/50

Dưới 37 sẽ mua 1 ít

Nó đăng tiếp đây này.Có vẻ tin thật chứ sai thì nó đã xóa bài cũ rồi

nó cũng nói chung chung vô thưởng vô phạt!

1 Likes

Thêm page này nữa nên ae hoang mang cũng đúng.4 hôm trc nó đăng bài về dũng THM

Đây

Truyền thông bẩn thỉu muôn đời nát

chưa biết thực hư bảo vệ tiền của mình trước

ông bị vấn đề đọc hiểu à

Dòng tiền vào bắt đáy, hôm nay có thể sẽ là phiên vol kỷ lục từ trước tới nay của Gex,

1 Likes

Nhỏ lẻ chắc k dám rồi, chỉ có tán ra vậy ai là người mua gần 40tr cổ???

Banks ko sợ thì thôi gex sợ zầy

1 Likes

Vol nổ rồi. Nốt hôm nay Gex bay rồi.

1 Likes

Lực cầu rất mạnh,không tắt tịt như các đợt bán tháo lần trước.