GEX -- GELEX - Siêu cổ phiếu Bluechip ...,,

Tin đồn chưa biết đúng hay sai, bên bán chưa biết là nhỏ lẻ hay cá mập. Tuy nhiên với khối lượng khớp 46tr (gấp 3 lần TB 10 phiên) cổ phiên hnay và ko tắt thanh khoản 1s nào, ai muốn bán đều đã bán xong rồi. Mai rũ nốt phát cuối rồi lên. Giá 36 là đẹp để ae All in. Nếu a Tuấn ko sao thì có ăn, còn nhỡ ảnh đi theo a Quyết thì đu đỉnh 6 tháng. Ae xem nhà còn gì bán đc thì bán đi nhé.

4 Likes

Có nắm SSI thì phân tích sao đây

múc thôi,

1 Likes

K thấy ra tin đính chính nhỉ? K biết toang thật không

Giờ này không có tin trân an thì tối lên tivi rồi

1 Likes

Các bác đừng mong tin đính chính làm gì! Bây giờ một nghìn người đăng như thằng Q thì lão T phải đính chính 1000 lần à :joy:

thế tối không lên tivi thì sao bác? là không bắt nữa à?

Vậy rốt cuộc là tung tin đè gom hàng hay phân phối đây các bác @@

bọn bố láo thật, chủ tịch đang bao việc nó tung tin bị bế đi, cổ đông gex nên kiện thằng nào tung tin vớ vẩn đi.

Chủ tịch hqua vẫn họp vơi cadivi, chắc ko sao :)))

Sao đến giờ không có tin gì từ phía công ty nhỉ

em ko hiểu các bác chờ đính chính cái gì, vì cái post facebook đấy nó chẳng nói gì đến việc Mượt bị bớ cả, tự làng chứng nhà mình suy ra thế :joy::joy:. Hay phải lên đính chính là Mượt ko phải ông hoàng thổi nến :joy::joy:

2 Likes

Đính chính nhờ bài face chúng tôi mới gom thêm 40tr hàng kẹp, sắp đại hội chia chác nên ôm nhiều. Các bác thích bán nốt phiên sáng mai để tầu chạy

Đã thoát một mớ cận 42. Nếu xuống 36 tôi quay xe gom tiếp =))

Một con hàng làm ăn đoàng hoàng.bán như thế mà vẫn có lực mua đỡ thì lo gì.

Nếu mình không nhầm thì Hôm qua thấy Hạnh comment trên FB của ĐNQ. Sau đó đầu giờ sáng nay không thấy còn nữa.

Không đằng thẳng đính chính kiểu văn bản, họp báo các kiểu. Nhưng có nhiều cách để show là " Tôi đang sống bình thường".

Tung tin để nđt nhỏ lẻ thoát hàng cho bọn chúng gom đấy

Tối hôm qua có ai bị bắt không các bác? Hay là chờ cuối tuần :joy::joy:

2 Likes